Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fugees, Sep 17, 2012.

  1. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sugu alituahidi atadeal na suala la barabara na sasa takribani barabara saba hapa jjn mbeya ziko katika matengeneneza katika kiwango cha rami. Mpesya(mbunge wa zamani wa ccm) ilikuwa ni kitendawili kwake.
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,411
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 63
    Barabara zinajengwa na sugu ?
     
  3. E

    Escherichia Coli JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zinajengwa na kodi zetu na misaada/mikopo ya wazungu.
     
  4. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,834
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 63
    wanajenga watanzania, SUGU anawawakilisha vyema!
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,017
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    inamaana miaka yote hiyo tangu mbeya iitwe mbeya kulikuwa hakuna misaada ya kutengeneza barabara?
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 16,308
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 113
    Tatizo huwa ni uwakilishi kama mbunge analala utategemea nini?
    Mbunge akiwa active kwenye Jimbo lake mambo kama hayo serikali inatekeleza.
    Mwisho hongereni
     
  7. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 993
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Mkuu fugees, pamoja na ujenzi wa barabara za kiwango cha rami katika jiji la Mbeya, barabara karibu zote katika jiji hili ziligeuka kuwa mahandaki ya kutisha. Lakini baada ya jiji la Mbeya kujipatia rais wa jiji (Sugu) barabara zote zimeshindiliwa kwa changalawe nzito, spea za spring za magari zimekosa soko katika maduka ya Mbeya.
     
  8. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,674
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sugu moto chini aaaaaaaa
     
  9. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana mh sugu.
     
  10. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usimamizi na ufuatiliaji wake na mzuri. acha kuwa mbunjunju.
     
  11. Mzee wa ngano

    Mzee wa ngano JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Natamani nikutane na sugu nimkumbushe mistri yake ya zamani,,, 1. Dini na siasa sasa ni kama biashara vipi baada ya kesho?
    2. Wanasiasa wa bongo wengi waongo, wananipa hasira utadhani nina nyumba ubungo na
    3. Hatutaki wabunge wenye vipara tunataka wabunge wenye busara.
    Ningemuona ningemshauri asitoke nje ya hizo kauli zake kwenye maisha yake yote ya kibunge.
     
  12. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbeya nchi sugu rais...
     
  13. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,834
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 63
    Na huu ni mwanzo tu! Najua watu flani hasa yule looser aliyepewa u-DC baada ya Wanambeya kum-bulshit, atakuwa anajickia hovyo sana!
     
  14. b

    bantulile JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,415
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Dar es Salaam zinjengwa hayuko Sugu, Dodoma zinajengwa hayuko Sugu, Arusha .................
    Ni mpango wa WB kuboresha miji mtoa uzi usidanganyike. Pia lazima ujenzi uwemo kwenye bajeti ya mwaka wafedha na sio vinginevyo. Sugu anatetea haki za wasanii.
     
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,924
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Ughonile!!!! Utwambombo!!! Mbeya inayowakilishwa na Sugu sio ile ya miaka miwili iliyopita. Pale Mbeya kuna mhafidhina mmoja anaitwa Athanas Kapunga mkabila sana na mpika Majungu ni Katibu Mwenezi wa CCM na ni ndie Meya wa Jiji. Kazi yake kubwa ni kumpiga vita Mkurugenzi wa Jiji kwa sababu hana ubaguzi kwa Wapinzani. Mbeya ya sasa imeboreshwa sana walau ina hadhi ya kuitwa Jiji. Moto wa Sugu na madiwani wa Upinzani wamefanya kazi kubwa sana. Ndagha fijo Malafyale Sugu!!
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 13,670
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 113
    hongera mh.sugu, tunaomba umshauri silinde aje huku tunduma maana barabara zina hali mbaya sana hasa ya katikati ya mji inamahandaki badala ya mashimo.!
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,006
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Hajengi ila ana nafasi kubwa kuhakikisha bajeti zilizopangwa, ambazo ni kodi zetu zinaelekezwa kwa miradi hiyo. Wabunge wana role kubwa kwa jimbo kudorora au kuchangamka.
     
  18. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,834
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 63
    huko utajua wewe! Sisi tupo na Mbeya yetu na Mbunge Wetu, over! Na kama bajeti inakuwepo kila mwaka mbona kipindi chote cha Mpesya (looser) hatukuona hii mambo?
     
  19. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha nyege za siasa na andika vizar sio unaandika pumba.
     
  20. KIBOKO MSHELI

    KIBOKO MSHELI Senior Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila sugu aendelee kujitahidi ili angalau atimize asilimia kubwa ya ahadi zake..
     

Share This Page