Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera CCM kwa kutimiza ahadi ya usafiri wa gari moshi-jiji Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBE, Oct 29, 2012.

  1. K

    KIBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazeni buti ccm sasa tunangoja mradi wa mabus yaendayo kasi na daraja la kigamboni.... Najua wako watakao beza mafanikio haya kwani ni kawaida yao hata penye ukweli wanabisha tu
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nenda kale kwanza uache kuota. Kinachofanyika siyo matunda ya CCM bali pesa ya watanzania. Hata wasingekuwa CCM hii miradi ingetekelezwa. Sana sana wanachoweza kufanya CCM ni kutujengea daraja substandard ili baadaye lituangamize. Hawa jamaa hawana hata chembe ya utu. Mungu wao ni pesa na dini yao ni tamaa huku visheni yao ikiwa ni upofu.Sibezi nasema ukweli.
     
  3. E

    EJay JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    shirikisha ubongo wako,fedha za mradi huu hazijatoka Lumumba.
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada; Hujui na hujui kama hujui!
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Naungana nawe mkuu, hongera sera safi za CCM.
    hao wanaohara matusi watakuwa wa kwanza kutumia huduma hiyo!
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu nae ndo wale wale sie tunapambana na fao la kujitoa la NSSF lirudishwe yeye anashangilia CCM asijue kuwa ni kodi yake wanayomkata kila mwezi ndo inaendesha treni hiyo.Kweli wewe kama upo Dar hata haustahili kuwa Dar wala kuishi Dar maana bado una tongotongo mpaka mdomoni
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Hivi hayo kwenu ni mafanikio???

    Kweli kazi ipo.................. Sasa kama na watu humu JF mnasema hivi, sasa sijui inakuwaje kwa wale wenzetu ambao hat key board hawajawahi kuibonyeza??
     
  8. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka kwanza jina unalojiita ni laana tosha kwako hilo ni jina la Mungu kuna vitu ktk life tunaviona vidogo lakini mwisho wake mbaya nakushauri acha kutumia hill jina
     
  9. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zimetoka kinondoni mlipewa na Cameroon
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Hao ambao hata keyboard hawajawahi kubonyeza tunawaachia CDM watakapo chukua nchi!
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nilikuwa nafikiri huo mradi unajengwa na pesa za walalahoi chini ya usimamizi wa serikali, kumbe ni mradi wa CCM ndio walio otoa pesa. Kitu kingine naomba kukuuliza...Hivi CCM wana miradi gani ya kuwapatia pesa mpaka wakaamua kuijenga Tanzania na sio chama chao?

     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM ndio waliotoa pesa za ujenzi ?
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,849
    Likes Received: 5,233
    Trophy Points: 280
    Mbona haujiamini wewe? Unaandika utafikiri uko vitani! Acha kulalamika usitegemee kila mtu aone kama wewe!

    Any way Nampongeza sana Mwakyembe kwani amefanya kazi nzuri.

     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Na CDM wakipata kuchukua nchi wata[ata wapi?
    Mnagobea kwenda kule msikokujua? Tuachieni tufanye kazi bana!
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sidhani kama kuna cha hongera hapa ni wajibu wa serikali kuwezesha wananchi waishi maisha bora
    CCM hapa inahusikaje wakati ni miradi ya serikali inayotokana na kodi zetu?
    ni unafiki kupongeza pongeza wakati ni mali za watanzania
     
  16. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mleta mada asitake kutufananisha kama wakati wa ukoloni walipowadanganya mababu zetu kwa kuwapa kioo!!!
     
  17. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nisawa na kumsifu ng'ombe kubeba nundu yake!
     
  18. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,386
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Mbona hujawapongeza kwa kuiua reli iendayo Moshi na arusha? Acha ushabiki wa kutokutumia akili.
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    hakuna pongezi kwa ccm kwani trenina reli ni vya mkoloni,sasa tupongeze CCM kwa huduma ya km zisizozidi 50 wakati reli ya dar-kigoma,dar mwanza,dar-tanga,kilimanjaro,arusha.mtwara-nachingwea,tabora-mpanda zimeuliwa na ccm!!!TAFAKARI
     
  20. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CCM haina ubavu wala mapenzi ya kutumia pesa yao. Ni waongo na wezi. Nijuavyo hii pesa kwa mfano ya daraja la Kigamboni ni pesa ya wanachama wa PPF inayotumiwa kibiashara na vibaya na dk Dau rafiki yake Kikwete. Hili la mradi wa mabasi yaendayo kasi pia ni mradi wa watu. CCM ni usanii tu. Wenyewe hata pesa ya kuwalipa mawakala hawana zaidi ya kulipana wakubwa hiyo ya kujenga mradi waipate wapi? Isitoshe CCM hawana akili wala uadilifu wa kuweza kuendesha mradi wowote viable and successful so to speak. Angalia walivyogawanyika kwenye mitandao ya kijambazi.
     
Loading...