Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HOJA ya SLAA haijadiliwi. Why?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nat867, Feb 9, 2009.

  1. n

    nat867 Member

    #1
    Feb 9, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bunge limetoa ratiba ya vikao vyake inaonyesha issues za richmond, atcl, trl na ticts zinajadiliwa jumatano siku ya mwisho ya mkutano. Maswali haya yananijia

    a)kwa nini issue hizo muhimu zisubiri siku ya mwisho.Is it strategically planned ili zisiwe na mjadala mrefu due to time limit?

    B)mbona hoja binafsi ya Slaa kuhusu marsha haijawekwa ratibani. Au kwa nn kamati ya masilingi isiwasilishe taarifa yake. Au wanataka mchuzi upoe na hatimaye hoja kuzikwa.
    Huu ni upuuzi na wizi mtupu
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu alisema Spika 6 ni dikteta. Mimi nilisuport. Leo amesema taarifa ya Masilingi kesho. Dr. Slaha kawekewa kauzibe asiwasilishe hoja binfsi. Leo ameponda mamlaka ya mahakama, kesho atatoa tamko rasmi la Bunge. Pia ametetea ubabe wa Naibu Spika ni kwa ridhaa yake yeye Spika 6.
     
  3. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nani kaponda mamlaka ya mahakama?, kama ni Mh. Sita analipa mapigo ya Jaji Mkuu aliyesema kuwa "Bunge lisiingilie kazi za Mahakama" akikumbushia yale ya Mengi na Malima (soma hapa http://www.freemedia.co.tz/daima/habari.php?id=2189). Spika Sita kusema ukweli kuna mambo anajitahidi kulifanya Bunge kuwa huru, ukweli ukiwepo lazima tuseme. Lakini kwa kuwa ni CCM kuna wakati anaegemea kwa chama chake.

    Mambo muhimu (richmond, atcl, trl na ticts) hivyo yanajadiliwa siku moja, ngoja tusubiri watajadili nini?.
     
Loading...