Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi naingia!!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Andrew, Dec 11, 2011.

  1. Andrew

    Andrew Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana-JF NAWASALIMU sana, Ni mara ya kwanza kuwepo hapa ingawa ni mwana-JF wa muda. Nawapongeza kwa hoja na mafunzo mnayoyatoa na kuchangia hapa. Tupo pamoja!
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wageni kwa wageni wanakaribishana karibu
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    karibu sana, lakini usipotee sana.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Andrew!
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    karibu ingia mpaka ndani.
     
  6. F

    Festo3010 Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgeni akipata nafasi naye hukaribisha hizo ndio mila za watanzania
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!
     
Loading...