Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi MABIBI na mabwana

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Dr. Love Pimbi, Jul 13, 2011.

  1. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shalom

    Kwa Upendo Mkubwa naomba kuwa Mwanajamii Mwenzeni, Mnipokee mnitunze na Tushirikiane Pamoja

    Asanteni sana
     
  2. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu karibu. Mbona mabibi iko kwa capital letters? Au ndio tabia kama username yako...
     
  3. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gender Balance ndugu yangu hawa Wenzetu wako Sensitive sana inabidi wapewe Praiorite kila Sehemu. Ila Asante kwa Ukaribisho wako
     
  4. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ume-assume haraka kuwa mimi ni mwanaume... sisemi kama umekosea ila hapa JF wengine gender zetu hazijulikani so uwe makini. Karibu tena
     
  5. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha inaonekana wewe ni Mdadisi sana KAMA jina lako. Asante sana kwa Kunirekebisha hapo nilipokosea
     
  6. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Millions saw apples fall, but Newton asked why." Bernard Baruch

    Newton alikuwa mdadisi, and the rest is history...
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    karibu nani atafanya kazi hiyo ya rangi nyekundu.
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unamaanisha wewe ni dr. Alafu unapenda pimbi? Samahani nime qualify kuwa mkalimani?
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  10. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Karibu Dr Love
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana daktari Pimbi,kwema?
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    Karibu dr.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Dr Love Pimbi, pita ndani mlango upo wazi..
     
  14. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana Kwa Ukarimu wenu, Tuko Pamoja sana jamani. I LOVE ALL Mwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...