Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HODI humu kwa masine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ABEDNEGO, Aug 20, 2009.

  1. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #1
    Aug 20, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jameni hodi mie nimekuja kutoka kijijini,Nikasoma huyu kazeti wenu nikafurahi,Sasa nikamuuliza huyu dada kasema nijirejisite ili nipewe ukaribiso,Nimefurahi kweli kweli kama mtanikaribisha.Niko na pahala ya kula na kulala.Lakini kusoma na kuandika kwa mashine ni hapa ndani.Asanteni
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mbona hueleweki?? Au tumeingiliwa!!!???
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ah sheikh karibu utupe input za huko ulikotoka.
     
  4. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuuh kazi kweli kweli haya ndo mambo ya fibre optic cables au utandawazi?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    Habari za Msambweni mkulu wangu!
    Karibu sana hatimaye!
    Umeingia lini town, tutaftane basi!
    Jiskie nyumbani!
     
  6. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #6
    Aug 20, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu mkubwa kwa masine........!
     
Loading...