Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Manyovu, May 20, 2011.

  1. M

    Manyovu Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Wandugu, salam!

    Nimekuwa nikichungulia kwa muda mrefu sasa nimeamua kuingia kabisa.

    Naamini nitapokelewa.

    Mbarikiwe!
     
  2. b

    binti ashura Senior Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    karibu sisi wadau tunakujali na tunahitaji mchango wako, huku tunahitaji michango ya watu makini kama wewe! naamini kila mwanachama atafurahi ujio wako
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Binti ashura unajuaje kama huyu mdau ni makini? Maana hajatoa mchango wowote bado, anyways karibu manyovu feel at home
     
  4. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mpendwa lakin hapa ulipobandika bandiko lako si mahala pake. Kama sijakosei nafikiri ulitakiwa ubandike kwenye jukwaa la utambulisho wa new members.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    karibu sana.
     
  6. M

    Manyovu Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Wa ukweli nashukuru nafikiri ndo ugeni wenyewe.
     
  7. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mkuu karibu, umesikia kuwa mnajimu maarufu hatunae? Kigoma kwema?
     
  8. M

    Manyovu Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mpui nimesikia habari za Sheick, aliwatabiria wengi sasa zamu yake imefika ila kama hakutubu dhambi zake tayari ameripoti sehemu ya kuanza kuvuna alichopanda hapa duniani.

    Kigoma kwema japo nina muda sijaenda kusalimia; bado tunasubiri Dubai aliyotuahidi mheshimiwa pamoja na kuwa wilaya zetu hazina umeme wala barabara nzuri.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    karibu sana mgeni, tunategemea kupata mengi kutoka kwako. Soma kwa makini sheria na kanuni za jf!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Karibu sana. Kama hujenda siku nyingi naona huna habari za huko. Barabara za kuunganisha Kigoma na mikoa miingine zimeshaanza kutengenezwa, umeme bwereree, mitambo mipyaaaa. Nashanga hata hili la umeme huliojui, kweli haupo kigoma basi hata habari za huko hupati?

    Halafu yote hiyo ya umeme na barabara ni jitihada binafsi za Mh. Zitto Kabwe.
     
  12. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45

    ....................................na pia kuna ghorofa jingine linachomoza mjini kigoma katikati hili ni la NHC,na barabara ya Manyovu nayo yakaribia kukamilika.karibu sana Manyovu,michango yako ya hali na mali inahitajika.
     
  13. B

    Ba Happy Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    asnate sana binti ashura 2po pamoja
     
  14. B

    Ba Happy Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    kaka usihofu ni mtu makini sana utaona mchango wangu.
     
  15. B

    Ba Happy Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    asante sana 2po pamoja
     
  16. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana,
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana jamvini mkuu.
     
  18. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
Loading...