Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi!! Hodi!!! wana JF!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Bukijo, Sep 9, 2010.

  1. B

    Bukijo Senior Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana Jamii Forum hodii hodiii,nilikua bado sijafahamu kwamba kuna chombo cha ajabu kama hiki ambacho mtu ana uhuru wa kutoa maoni na kubadilishana mawazo!.
    Nashukuruni sana wadau kwa kubuni na kuendesha chombo hiki,
    Mungu awabariki sana!.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Bukijo.
     
Loading...