Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi Morogoro

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zipuwawa, Feb 11, 2011.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wa FJ nilikuwa sipo hapa nchini sasa nimerudi na nategemea kuwa nitakutana na wana JF hapa Moro nitakapokuwa nikiishi sasa naomba nikaribishwe. Ni kweli kuna siku nilisema ipo siku angalau nitamfahamu mtu hata wa ndani ya nyumba hii lakini hadi leo hakuna hata mmoja ninayemfahamu hata kwa kumuona hivyo wale wa Dar na Moro napenda kushirikiana nanyi kama mwana jamii mwenzenu. Hapa nipo Kilakala kwa sasa.
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    karibu sana moro mkuu
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    zipu-wa-wa karibu sana mkuu
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    enjoy your stay budy!
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Moro ndo kwetu Maskani,
    Niwapo najivinjari asilani
    Viwanja tulivu kama jamvini
    Karibu sana Moro, mji kasoro bahari

    zunguka zunguka mitani, utaona utulivu mwanana
    kama si mtawala, Kihonda, Forest, Kigurunyembe hata kilakala
    karibu sana Moro Mji kasoro bahari.

    Uwapo hapo Moro viwanja huzuria,
    Kingstone, Moro hotel na hilux bila kusita
    pitapita pale kahumba asiliani usivue viatu
    zungukia Moro night lakini nako uwe makini
    karibu sana Moro, mji kasoro bahari.
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....Bong'ola au wapi?
     
  7. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukifika hakikisha unamtafuat Akili Unazo au Next Level utapata good time kuliko maelezo!!Pia unaweza kumtafuta mnyalu mmoja hivi ila kama vipi npm nikupe contact za hawa watu ili uwe unajuwa kunywa siyo unabip maake nihamisha TBL na SBL counter.huku pork au foil inasubiriwa kule liti executive pub
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    asante kwa mashairi yako kaumba siendi maana si mchezo pale au kumebadilika?
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    poa nitafanya hivyo
     
  10. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Front View kwa jioni si haba
    Kama ilivyo E-Pub isivyo jaza kibaba
    Blue Palm murua japo hakuna Palm ya blue
    Karibu sana Moro, na Weekend ndo hii!
     
  11. A

    Anold JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mtu akikuambia usiku utembelee pale mjini kati bynight sijui blue gani usithubutu, inavyoelekea serikali haipo pale, sidhani hata hao wanaojingamba kuwa wanapigania haki za watoto kama wapo, maisha ni ya aibu sana pale, ni huzuni kubwa kuona vitendo vya kiasherati na kihuni vinafanyika katikati ya mji bila kuona chombo chochote cha dola kuchukua hatua. Tafadhali usiende eneo lile ni hatari!!!!!!
     
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kilakala Bong'ola? Mie huwa nakula maji Rombo bar. Alafu nguruwe (KITIMOTO) napata pale Madizini. Kwa sasa siko huko, ila nikifika nitakutafuta. Lakini ni vema uwe unalamba ulabu.
     
  13. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Aiseee usitie mguu jamaa yangu... pale hapawezi badilika sana sana ndo panakuwa worse!!!
    Tembelea Bush Bar barabara ya kwenda SUA!!!
    Tarehe 20/02 Ntakuwa Home Moro kwa Likizo Nta-kuMP kaka!!!
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    .... Umenikumbusha Maeneo ya home....... Mizambatauni pale, Ukikata kushoto unakutana na Kitu cha Dragonare
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ukitoka Moro ...... uje na huku makao makuu ya JF hapa A-Town....huku huwa hakuna mzaha.....binafsi nitakutembeza hadi maeneo ya Yaeda.....natumaini unatumia nyanyi choma
     
  16. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niko moro pm number kuna mwanajf amefiwa 2nataka kwenda muona anapita moro kesho anaenda mazishini fanya hivyo mpendwa
     
  17. c

    chetuntu R I P

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kahumba eneo hatarishi mkuu. Karibu Morogoro mji hauna migogoro wala kokoro. Mji wahitaji nafasi kama kula nanasi. Wahitaji kufikiri sio kikiri.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kipenzi, sasa ile nyama ya twiga ndo umenichunia? Orait, sasa kwa nini unataka ugomvi? Kipapatio cha arusha!
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu mcheki maty fasta you will be connected hasaka sana. We in dar, tunakukaribisha
     
  20. c

    chetuntu R I P

    #20
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna matata mkuu ntapm tu next wk ntakuwa daslamu.
     
Loading...