Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi jamvini

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by vibuchu, Nov 24, 2010.

  1. v

    vibuchu Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuchukua fursa hii kujitambulisha rasmi jamvini. Ni matumaini yangu mtanipokea kwa mioyo mikunjufu.Asanteni sana.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    vibuchu ndo vinini? karibu sana
     
  3. v

    vibuchu Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa ukaribisho wako.Tuko pamoja.Vibuchu is just my screen name.
     
  4. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,999
    Likes Received: 4,285
    Trophy Points: 280
    Karibu karibu,pita, tupo ukumbini
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wewe acha usanii unaingia kwanza hadi ndani,baada ya hapo ndiyo unapiga hodi!hii ni mila na desturi ya kabila gani?
     
  6. v

    vibuchu Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Athali za mila na desturi siyo lazima ziwe za kabila tu,hii ni desturi ya jamvini.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Karibu ndani....pita hadi chumbani.
     
  8. v

    vibuchu Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUKUTUKU, Mbona Katavi anakaribisha wageni hadi chumabani hii ni mila na desturi ya kabila gani?
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    wahaya!
     
  10. v

    vibuchu Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umejuaje wakati wewe si mhaya?
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    nishakuwa na rafiki wengi wa kihaya
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    karibu sana muheshimiwa:A S crown-1:
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!huyu katavi ni mtu wa kuogopwa kama magonjwa ya ukoma na ukimwi,huyu jamaa ni mfipa mahali ambapo jembe liliungua na mpini ukasalimika!kwa kifupi ni mchawi balaa!
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ya man,mei went


    mapinduziiiiii daimaaaaaaaa
     
  15. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu!
     
Loading...