Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
  1. g

    germstone jnr Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimevutiwa sana na jinsi wana JF mnavyo share uzoefu ktk mambo mbalimbali na hasa ktk mambo ya kizalendo yanayahusu mustakabali wa Nchi yetu.Nimetamani pia kuwa mmoja wenu n i hope mtanipokea.HERI YA X-MASS ILIYOPITA,.MWL J.K. alisema uhuru na kazi,sasa 2na hali mbaya zaidi ktk vita dhidi ya maadui watano wakubwa(1)haki waliyojimilikisha watawala kuamua kwa faida yao,kwa niaba yetu (2)ufisadi (3)umaskini (4)ujinga{wa kutodai haki zetu na kungojea kupewa na watawala tukiwa na uhakika wa kutopewa pamoja na ule wa darasani} (5)maradhi. Hivyo sasa iwe MIAKA 50 YA UHURU WA BENDERA NA KAZI ZAIDI ILI KUELEKEA UHURU KAMILI WA KIFIKIRA NA KIUCHUMI.Maisha bora yanawezekana yakidaiwa.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini. Jukwaa la siasa litakufaa sana!
     
  3. g

    germstone jnr Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ahsante MKUU
     
  4. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Karibu sana!
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    karibu sana jf.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu pia jukwaaa la Hoja mchanganyiko
     
  7. g

    germstone jnr Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nashukuru wote mlio nikaribisha kwa ukarimu wenu.Nitakuwa pia kwenye jukwaa la hoja mchanganyiko ili nikutane na wakina B52.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Karibu sana
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    jukwaa la siasa stress tupu... Afu ban nje nje!
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF. Tanzania bila umasikini inawezekana....
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Mgeni anatumia hii kitu?
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!
     
Loading...