Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ndizo nyumba zinazochangia kuenea kwa UKIMWI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiroroma, Apr 22, 2009.

  1. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wadau wa JF ukimwi katika nchi yetu kamwe hauwezi kwisha,ndani ya hizi hotel Madanguro) mambo ya kutisha yanaonyeshwa kwenye mitandao yao ya ndani.Kanda zote za kifedhuli zenye kuonesha picha za ngono ndani na nje ya nchi zinaonyeshwa humu.

    Na mahoteli haya yanajaa sana mchana kweupe siku za kazi zaidi kuliko siku za mwisho wa wiki, Wengi wa wateja ni wanandoa, wake za watu na waume za watu. Mara nyingi hutoroka kazini kutumia muda huo kufanya ufuska, Na hata wakati mwingine hutoa visingizio kama wanaugua ,wanauguliwa or any excuse ili wakatimize lengo lao . Hata hivyo vyombo vya dola wanalijua hili , tena na wao ni washiriki wakubwa hivyo hawawezi kulizuia.

    Hatari kubwa ni pale watoto wetu wa shule nao huhusishwa katika ufuska huu. Haya ni baadhi tu ya yale madanguro machache niliyoyatembelea kufanya utafiti wa jinsi Ukimwi unavyoenezwa hapa nchini,wangapi wanatumia kinga na wangapi hatumii kinga;


    1.Namnani Sinza
    2.Blue Rose - Sinza
    3.Aspec Resort- Sinza
    4.Mbezi Inn- Mbezi
    5.Teepee Ubungo
    6.Samaria Hotel- Makuburi
    7.Transit Motel -Majumba Sita
    8.PR Hotel- Uwanja wa Taifa
    9.Kusini Guest house -Saba Saba
    10...............

    ===================


    ====================


    Wana JF
    ongezeni orodha hii hii tupate kuichambua na kuiweka hadharani hali halisi ya kuenea kwa ukimwi na utovu wa maadili katika jamii yetu.
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Apr 22, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh!!!!!...kumbe Namnani wamo siku hizi.Niliishi hapo sana nikisubiri
    shule initafutie nyumba during my teaching days in Dar-es-salaam.
    Haikua danguro japokua walikua na filamu za ngono zinazoonekana katika
    baadhi ya vyumba kila usiku.Naona wameamua mambo laivu siku hizi....Bongo mwisho aisee.
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mdau umenigusa.

    Na achilia mbali hizo ambazo serikali inaambuliwa angalau vijikodi vya hapa na pale (assumption-they dont evade tax). Kuna hizi ambazo ni guest bubu zilizojazana mikocheni, sinza, mbezi, kijitonyama na kinondoni ndo balaa kabisa, ukiiona ni nyumba ya kawaida tu lkn mafuska wanazijua na wanaambiana wenyewe kwa wenyewe.

    Ukiondoa hiyo kuna salon pia za wanawake zimeingia kwenye huu mchezo mchafu wa kuwaunganisha wake za watu na njemba mbalimbali hasa salon za sinza, mikocheni na kinondoni.

    Sijui tutajikwamua vipi na hili janga wadau?
     
  4. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmhhhhhhhhh tutamalizika kweli kweli.
     
  5. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeisahau Fine Travellers - Sinza Kijiweni
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hebu elezea kidogo, nshalala hapo mwaka jana na sikuona tatizo! Hana Manager wao Alex ni jamaa poa ulinzi wa magari poa, nyama kwenye jiko pia imetulia na week end kulikuwa na live band kwa pale pembeni.....hakukuwa na dadapoa wala akina kakapoa!
     
  7. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sawa.

    Kama kilimo kipo nyuma, na ni cha jembe la mkono.kijiji kimoja chenye kaya zaidi ya 100 kinapelekewa 25 Kgs za Mbegu ya Mahindi.

    Viwanda na mashirika yote vimebinafsishwa.

    Lazima watu warudi kwenye THE OLDEST PROFESSION on earth.

    Cha msingi walindwe.Ipelekwe Sheria,ipite itengenezewe kanuni za kuendesha hii biashara na support service nyingine ziwepo.

    Watu walipe rent,wapate chakula,wasomeshe na wajenge pia.
     
  8. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2009
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    1.Namnani Sinza
    2.Blue Rose - Sinza
    3.Aspec Resort- Sinza
    4.Mbezi Inn- Mbezi
    5.Teepee Ubungo
    6.Samaria Hotel- Makuburi
    7.Transit Motel -Majumba Sita (opposite to airport)
    8.PR Hotel- Uwanja wa Taifa
    9.Kusini Guest house -Saba Saba
    10.Sekajembe guest house (majumbasita)
    11.Mayfair....Kawe
    12.Kunduchi bay resort...Africana
    13.Kalembo...Buguruni
    14.Mtedzi lodge....External
    15.Marriotti......external.

    Mji umevamiwa.
     
  9. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2009
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Siku moja niko na Mr wangu tumekaa sekajembetunapata kinywaji,wahudumu wakaanza kulalamika kuwa Mage kila akija hapa lazima aache kinyesi kwenye mashuka yetu safari ijayo tumzuie asiingie na mtu.

    Niliogopa ikabidi tuache soda zetu kurudi msibani.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Apr 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,189
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Duh! Mbona Sinza inatajwa mara kibao.....
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...he
    nawajua sana namnani na nilishawahi kuwa mteja wao sana pale. kila nikipata jimama naenda kumalizana nalo pale.
    wakati wewe unaishi pale ujue kuna bizinesi nyingine ilikuwa inasonga. hata sasa ukienda unaikuta iko tulivu ila shughuli ipo vyumbani.

    Kuna hoteli moja inaitwa Bondeni Hotel pale magomeni. ile ya zamani walah ile ni chaka jingine kwa wanaopenda kujificha.
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Toka lini Danguro likawa kiwanda cha ukimwi?.. Kwenye madanguro kuna usalama wa kutosha katika kubanjua amri ya sita tofauti na huko mitaani...!
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    16. Ambiance au Corner bar -Sinza Africa sana.
    17. Meeda - Sinza Mori
    18. Kimboka by Night Club- Buguruni shell
    19. Sewa Bar - Buguruni sokoni

    Hivi vijiwe vipo juu sana kuliko hivyo mlivyo taja.
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi SUKA motel bado ipo active bongo? ilikuwa maeneo ya kimara mbele ya stop over kama sikosei
     
  15. Moderator

    Moderator Content Quality Controller Staff Member

    #15
    Apr 22, 2009
    Joined: Nov 29, 2006
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu mmelala guest house nyingi hivi? Duh
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    List ni kubwa sana sana...Blue Bird...ziko kibao na pataya pia zote siku hizi zinaitwa "kutoka dar kwenda dar.."zimejaa sana na ukiwa na mgeni ijumaa jioni au weekend...hupati hotel Sinza aiseee yaani ni balaaa sana ukijiuliza hawa wageni wametoka wapi??utashangaa...uliza uambiwe...saa 5 au 6 wanatoka zao
     
  17. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sioni point ya kuweka hizo hotel/ motel/ guest houses hapa jamvini na kusema ni madanguro maarufu?

    Ina maana hizo ukienda wanawake au wanaume wanapatikana hapo hapo umaarufu wao ni huduma nzuri wanazotoa kwa wateja wanaokodisha vyumba?
     
  18. edwinito

    edwinito Senior Member

    #18
    Apr 22, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ..........and life goes on!!!!!!!!!!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahaha mkuu hii imekufa jamaa ameokoka alichoma kreti na kupasua vyupa...lakini hivi sasa sijui jamaa kaishiwa tena naona watu wanaingia ingia pale lakini pamepooza sana kama unataka kulala lazima uwe na kitambulisho cha ndoa.
     
  20. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,726
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    NN,
    Sinza kwa WAJANJA.
     
Loading...