Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi wanaume mbona mna mioyo migumu hivyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, May 17, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inakuwaje mwanaume huwapendi watoto wako wa damu yako mke waweza mchukia lakini hadi watoto nimesikiliza hekaheka huyo baba alivyokua ana pesa lakini anamuachia mke wake sh 2000 ,wakati mwingine haachi hela kabsa,watoto wamelala anapuliza dawa ya kunguni kweli huo ubinadamu ukizingatia amemuachisha mkewe chuo na kazi hataki afanye bado anamnyanyasa anampiga na kumdhalilisha mbele ya wanae jamani inauma sana
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nakubaliana nawe 100%
     
  3. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    akome ujinga wake mwenyewe!
    hivi ninyi wanawake wengine mna akili au matope kichwani, maana ningesema mna colgate ingekuwa afadhali. wewe wazazi wamehangaika na wewe mpaka ukafika chuo, halafu linakuja li mwanaume na kukushawishi uache likuoe, na wewe unakubali, halafu yakitokea hayo unalalamika!! shame on you, big shame.
    Mi ni mwanaume, lakini ningekuwa na mwanamke wa type hiyo hata sitaki kufikiria ningekufanya nini maana badala ya kutumia akili kufikiria we unatumia kidudu chako, in the name of love,,, haaaaaa! na siajabu aliolewa bila hata kuhusisha wazazi,
    akome kabisa
     
  4. z

    zilakina JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
  6. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi na wanawake na sis hatuna akili na huyo ambaye amehamishiwa mapenzi kiukweli hajiulizi maswali kama mwenzangu amefanyiwa hivi na mimi ntafanyiwa hivyo au kajisahau maana mtu ni yuleyule jamani
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanawake wenyewe wanachangia, mambo ya small house hayo kaenda bagamoyo
    kumtia kwenye chupa mume wa mwenzie

    ushirikina unakwaza vingi!
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwa taarifa yako mwenye roho ngumu ni huyo anayekubali hata kuacha chuo kisa kukimbilia kuolewa wacha afundishwe dunia ikoje.Tena 2000 nyingi sana anatakuwa 500 kabisa ili akumbuke upuuzi aliofanya
     
  9. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    msimhukumu jamani ametengenezewa mazingira ya kutojiona hana thamani ni heri tu aendelee na hayo maisha
     
  10. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona mnasemea huyo mama je watoto
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Watoto hawana hatia ila ni wamama.Akili kumkichwa
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We unaongelea badhi ya wanaume sio wanaume wote.
     
  13. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    most of them
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mahaba yake mwenyewe yamemponza!alijifanya anajua kupenda kuliko wanawake wote pole yake,nawaonea huruma watoto lakini huyo mama alichagua mwenyewe hayo maisha!wanaume ni wakuwapenda juujuu hamna haja ya kwenda deep!
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanamke ana akili zake au?
    Huyo mwanamke ana ndugu na wazazi au? Basi hata marafiki?

    Anapigwa yumo tu? Anateswa yumo tu? Haya bwana mwambie achague......
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    I look well after my kids...kwahiyo siyo kweli wanaume wote ni kauzu. Ila kina dada wengi wakiwa chuoni priorities zao huwa haziangalii future...wanaangalia kuanza kwa kupanda gari na kuishi kwenye ghorofa bila kujari gharama yake inakuwaje
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhhhhh.......Wakikusikiaaaaaa!!!!!!
     
  18. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Awww, people can come up with statistics to prove anything :bounce:
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mnaweza fanyiana bifu zote na kwa sababu zozote but ni upumbavu kuhamishia matatizo yenu kwa watoto
     
  20. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Kwa ujumla hili ni kosa na wala si ubinadamu hata kidogo. Lakini kitu kikubwa ambacho ndo huwa chanzo cha matatizo yote haya ni msingi wa mahusiano kati ya mume na mke. Kama hakuna 'good terms' kati yenu mara nyingi hutokea imbalance kati yenu na mmoja hujiona superior dhidi ya mwenzake. Kama anayejihisi inferior akiendelea kuonyesha hali hiyo, anayejihisi superior huweza kuamua kufanya jambo lolote atakalo (haijalishi kama ni mwanamke au mwanaume). Cha msingi yanatakiwa kuwepo mawasiliano ya kutosha kati ya pande hizi mbili hata kabla ya kuwa na familia/watoto ambao mapenzi yenu kwao yatategemeana na namna mnavyoishi na kukubaliana. Mfano mwingine mzuri waweza kuwa juu ya matumizi ya fedha kwa familia suala ambalo mara nyingi ndo huwa chanzo cha migogoro. Mpango wa matumizi kwa familia si wa baba au mama peke yake bali ni wa wote. Tujifunze kwa manufaa ya watoto wetu ambao wanajifunza toka kwetu sisi wazazi
     
Loading...