Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi utafanya nini hili likikutokea?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WALIMWEUSI, Mar 9, 2012.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hivi ukigundua kuwa jirani yako huwa anakupiga chabo kila siku wakati unaoga au umelala na mkeo/mumeo utafanya nini ili hali yeye mpiga chabo hajui kuwa umeshagundua hiyo tabia yake?
    Hebu toeni comments zenu ili nipate cha kufanya.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Nitachofanya siku nyingine nanuua maji ya betry(Sulphuric acid) au HCL(Hydrolic Acid) naiweka kwenye kikombe cha glass,najibanza naweka mito kwa chini halafu demu wangu akae juu,then namsikilizia dirishani akikasogeza uso namwagia acid mazima!!
     
  3. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,409
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kamueleze ukweli kuwa hufurahishwi na tabia yake hiyo, then mfanyie maombi kwani nadhani hajielewi!!!.
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Unawasha taa ili ajifaidie kukuona kwa mwanga mzuri.
    Kwani ni dhambi kufanyiwa chabo?
     
  5. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntacheka kwanza alfu muda mwingi ntautumia GYM kujifua cku nikilianzisha atafraiii.
     
  6. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Utakuwa umemsaidia zaidi, ili afaidi to the maximum.
    Maana labda ndiyo starehe yake na yeye!
     
  7. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kummwagia maji ya pilipili najitia ni bahati mbaya tu
     
  8. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    We unanaje, dhambi au sio dhambi!
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni mke alfu mie ni mme wa mtu , naongeza kasi ili naye atamani
     
  10. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,934
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Namwita namwambia anachofanya sio vizuri akiendelea nafanya kama King Kong hapo juu.
     
  11. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145

    Ni mtu mzima sana, yani huwa namwita BABA though sio babangu so kumwambia yataka moyo.
     
  12. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,934
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Acha kuogopa uoga,yaani we unaewashimu hata na wasiokueshimu..
     
  13. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hujafafanua hizo chabo anazifanyia kupitia mianya ipi kwenye nyumba. Kama ni dirishani, hakikisha una mapazia.Je unamwona saa unakupiga chabo? Kama ni hivyo, ni rahisi. Kama jina lake ni kwa mfano; Baba Sudi, unapomwona saa anakupiga chabo, sema kwa sauti kubwa:Nani huyo hapo kama Baba Sudi? Unataka nini?
    Ataacha upuzi wake.
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Na wewe si umpige chabo.
    MP.
     
  15. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Achana nae we jilie vyako taratiiiiiiiiiiiiib tena ongeza maujuzi

    akichoka ataacha
     
  16. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia comedy ya Majuto, "MZEE WA CHABO", majibu yote yamo humo.
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhhh mitaa gani hiyo mnachunguliana, weka taa yenye mwanga mkali sana nje bila yeye kujua then mpange na mtu mwingine kuiwasha anapokuja dirishani abaki kasimama wima asijue pa kukimbilia
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    i will teach him a lesson nnamtumbua na msongo machoni alah!
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nitahakikisha nafunika sehemu zote anazotumia kupigia chabo..
     
  20. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kama ni baba mwenye nyumba je??
     
Loading...