Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ukitaka kufanya kazi Tanzania hizo TGS na PUTS zinamaanisha nini???

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by eliesikia, Dec 27, 2010.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Nimeona ili uwe serikaliini wana scales zao wanaita TGS sijui E,F n G pia na PUTS inayo kuanzia hapo 16-21

    Samahani kwa usumbufu
     
  2. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tgs tanzania goverment scale
     
  3. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukianza kazi serikalini na first degree yako Unapata TGS E kama laki tano na ushee
    F kama sita na ushehe kwa wanasheria na madocta ila wahasibu TGS D kama laki nne hivi na ushehe
    upo hapo mtu wangu!!!
     
Loading...