Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi tuna watawala au viongozi tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Jul 3, 2012.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Madaktari wamegoma ,watz wamekufa lawama viongozi
    Kwenye mahospitali hakuna vifaa vya kutosha kama TC scan
    WALA VITU VINGINE VYA DISAIGN HIYO LAWAMA VIONGOZI...
    TUNA LIBARAZA LIKUBWA LA MAWAZIRI NA MAKATIBU AMBAO
    TUNATUMIA FEDHA NYINGI KULI RUN HUU NI MZIGO LAWAMA VIONGOZI
    waalimu wana mgomo baridi,wanafunzi wanafeli lawama viongozi
    Hawapewi mshahara wa kutosha hata siku kumi lawama viongozi


    Huu wimbo unaweza ishaje maana haieleweki kama kweli shughuli hii inatakiwa iwe hivi au la
    tufanyeje watz maana hatuwezi kuvumilia kwa kulaumu tu
    nawasilisha
     
Loading...