Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli wabunge wote wa CCM wanaitetea serikali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lastname, Jul 11, 2012.

  1. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Najiuliza sana hivi ni ,kweli wabunge wa CCM wote wanaitetea serikali kwa dhati? Hawayaoni ambayo serikali inachemsha sana. Na hawasomi dalili zozote zile mbele? Bora mbunge wangu huwa anapiga kimya yeye ni wa CCM, kuliko wale wanaosema sema sana. Ila nitachunguza kama hata kupiga meza huwa anapiga kimya.
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    SIo wote wanaoitetea ila ni wote wanaoiunga mkono ,si unaona bajeti za serikali zote zinapita ,hata huko upinzani nako mwisho wa siku wanaunga mkono.
     
  3. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante mwiba, je ni kweli wote akili zao za kufikiri ndo zimeishia hapo? Au wanapelekwa pelekwa na kuonekana hamnazo?
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Akili zao za kufikiri sio zinaishia hapo ni kubwa na zina uwezo wa hali ya juu wa kupanga na kupangua mambo ,ila haziruhusiwi kutumika bungeni ,unajua kuna msemo usemao ukifika sehemu watu wanachongo na wewe ziba lako jicho ,au sivyo ?

    SO pale bungeni unawasikia akina Mnyika Lisu wa Pemba na wengine hofoka sana ,ila mwisho wa siku wote huziba jicho na kuwa chongo !
     
  5. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwiba, ondoa neno wapinzani, kuna kitu umesahau kuhusu kanuni za bunge, WENGI... NDIYO HUSHINDA, (ccm)
     
Loading...