Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli kuwa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtoboasiri, Dec 24, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...wanawake walioolewa lakini wanakuwa deprived of sex wanakuwa na hasira sana especially kwa wanaume?

    Na ni kweli pia kuwa mwanamke ambae yupo "hopelessly in love" na mwanaume ambae haonyeshi dalili ya kumtokea anakuwa na hasira nae?

    Btw: nimeyasikia haya leo na nikaona bora nipate maloni ya great thinkers.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    itabidi niyafanyie kazi alafu nikulete jibu
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    chai tu. . .
    Si kweli!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    where do we start??????lol
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmh...sina uhakika..nasubiri wachangiaji wenzangu waje...
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Vitheory vingine bana, mambo mengine ni vile tu mtu anavoamini ama kuhisi!!
     
  7. S

    Se ntaki Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli,alafu pia jins yalivyomkuta yeye.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hapa uongo 90% ukweli 5% zingine zimepotelea hewani
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    There is a very thin line between love and hate...
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapa sipaelewielewi labda ninywe kahawa kwanza kisha nirudi
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi huwa ni hate
    au ni kuficha hisia
    watu wasigundue jama unayempenda kakukataa

     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimegundua wanawake wengi wanaolewa kwa kufuata mkumbo flani kaolewa ngoja ma mm niolewe kumbe mme teja
     
  13. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    km mtu yupo kwny ndoa hlf hapati sex basi kuna matatizo na hayo maproblem ndiyo yanayomletea hizo hasira na gubu.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kabla hamjafika kwa sheikh au mchungaji au padre si mnakuwa mmeonjana na kupimana viwango?
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inaweza kua ni hate... Mi nadhani love and hate are two sides of the passion coin. If you love passionately and hasira flips the coin, inaweza kuangukia upande wa hate... ukisha msamehe understanding and forgiveness flip the coin again inaangukia upande wa love... but with the same passion (or lack of it, wherever the case your relation is)
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Weka wazi bana unazunguka
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nazunguuka kivipi mkuu? nimesha jibu mimi mbona?
    Kwa maoni yangu mapenzi na chuki vyote ni emotions. na ukiweka hasira/frustration ndani ya mapenzi inageuka kua chuki. ukisamehe unarudi kwenye mapenzi. hivyo kwangu ni vitu viwili vinakua pamoja, tena karibu.
    Kwa kujibu swali lako (kutokana na mawazo yangu hapo juu), mwanaume akinyimwa sex anakua frustrated, na anaweza hata kudhani mpenzi wake hampendi maana angempenda ange mpa. Na mwanamke akinyimwa attention anakua frustrated pia. Frustration+love lead progressively to hate.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    KWa nn kuwe na chuki wkt mmependana? Sema ukweli mapenzi ya siku hizi yanaangalia mali juzi njiwa kapeperuka kwa vile sina garo umeona??? Huna kitu huna mpenzi mzuri.


     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naona hujanielewa... sijasema kuna chuki wakati mnapendana. either ni chuki au ni pendo. Na kinacho weza kuituma bendera kupepea kushoto au kilia ni hisia kama hasira, frustration, wivu au uelewa, moyo wa kusameeana, ukaribu, kujali na kadhalika.
    Huyo njiwa alie peperuka sababu huna 'garo' (whatever this could be) hajakupenda wewe, kapenda 'garo'.
    Mapenzi ya kweli ni yale kati wa watu wawili, sio kati ya mtu na mali ya mwenzie, mali ikipotea na penzi linapotea.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa uhalisia mapenzi ya sasa ni mali huna kitu huwezi oa mke mzuri ndo hili unalikwepa
     
Loading...