Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi ni kweli baba huwakatia utepe wanae?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pota, Jul 7, 2011.

  1. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kuna siku moja nilikuwa nasikiliza kipindi cha ukimwi na jamii katika
    radio tanzania enzi hizo, basi kuna raia mmoja akapiga simu na
    kusema kuwa kwa huko ukerewe kijana akitaka kuoa lazima
    baba yake amwonje yule binti ili amruhusu mwanae kumwoa,
    otherwise baba hawezi kutoa mahali na kumpa go ahead kijana wake.
    hii ina maanisha baba kama anavijana 6 wanataka kuoa mathalan
    atatembea na wakwe zake watarajiwa wote sita then anawakabidhi
    vijawa wake. watu walipiga simu na kupinga sana kwani kama
    baba ana ngoma basi atakuwa ameinvest kwa watoto wake wote.
    kwa wanaojua zaidi naomba tujuzane na kama kuna nchi au
    mahali pengine wanapopractise hii move
     
  2. charger

    charger JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii stori mbona inawasha masikioni? mambo mengine hata shetani mwenyewe huwa anashangaa sometimes,labda mbuzi ndio huwa wanakatiana utepe
     
  3. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ikiwa utepe wa mwolewaji ulishakatwa kwingineje??
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hebu wenyeji wa ukerewe watupe ukweli wake...
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nway swala ni kwamba lazima baba amduu then amruhusu kijana wake,
    hata kama kijana alishaanza kabla.... but kurasmishwa ni pale baba mtu
    anapomduu binti huyu.... na sometimes baba anaweza kumpora kijana wake
    kama binti anaperform vizri....
     
  6. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Cha msingi atumie condom. Otherwise atakua anafanya makosa sana
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    duuuu... we noma umenifanya nicheke. et eehh, as simple as that?
     
  8. M

    Moxie New Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona freemasons wametawala sasa japo na mm n freemason
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,084
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    aiseeee
    tatizo sisi watanzania tunajiona normal sana but
    ukiwasimulia watu kutoka nje hayo mambo
    pamoja na lile la kuua albino ili kuwa tajiri....

    watu wa nje wanajiuliza how come tuko so primitive namna hiyo??????????
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu ukiimajini hujakutana nae after baba kula....ngoma juu ila tatizo sasa baba akinogewa si atarudi tena?
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    The Boss, uprimitive, ubarbaric na unini sijui unaudefine from which perspective? Kuna mila na tamaduni nyingi ambazo kwa wakati huo na kwa wanaozifuata zilimake some senses! An sure hazikuwa na ubaya kwao mpaka mazingira yalipochangia ubaya huo.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kweli kiswahili kipo njiani kupotea kama tutaendelea...................kuswahili-inglishi....................................check red marks
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    mhh sijawahi sikia hiii story .. and i hope hakuna utamudi wa aina hiii ...
     
  14. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daah hii kali sana..je na vijana wa kiume wanaotaka kuoa wanakatwa utepe na mama wakwe zao au?..maaana hii imekaa kama kubadilishana jezi baada ya mechi ya mpira wa miguu..
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Njiwa kuna mengi ndugu yangu believe it or not!
     
  16. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sielewi hii ni Ukerewe ya wapi? na huyo aliyepiga simu redio tanzania ni mkerewe ama la? hamna mila kama hiyo huku kwetu, tangu nizaliwe mpaka leo sijaona na wala sijaskia kitu kama hiki. Hata baba yake babu (Mzee Makene) hakuwa kutueleza habari kama hii katika simulizi zake. Hata babu zangu (baba wa mama na baba) hawakuwahi kusema namna hii ya utepe. Huyo ni baba yake tu ndio mshenzi na wala si mila ya wakerewe. Nawasilisha
     
  17. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa kama baba ndiyo anayetoa mahari unategemea nini?
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    Dahhhhh
    Sasa anapima nini tu ...???
    kama kuna kijana atakubali baba yake
    Afanye hivyo basi hiyo familiar wana
    Matatizo ya akili.

    Na kama kuna msichana atakaye kubali hili
    Naye atakiwa mwenda wazimu...
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mi niliwahi sikia wajaluo mama mkwe ana do na mume wa mtoto wake. Kuna shemeji yangu kaoa mjaluo dada ana umri mdogo kama mwanae (mkewe wa kwanza alifariki) sasa nikimwangalia mama wa mkewe naona ndio saizi yake na nikifikiria mila zao ndio zinaruhusu (kama kweli) basi naona yaweza kuwa burudani maana mama ni divorcee.
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Unacheza na mila wewe AD. Mimi nashauri watu wafanye uchunguzi wa kina kabla ya kuoa au kuolewa. Kuna jamaa (namfahamu) alioa. Huwezi amini ndoa ilivunjikia honeymoon. Yani wife alimwacha mumewe hotel akarudi kwao mpaka kesho (its more than two years now) Mpaka leo hamna anayejua what happened kwani they were lovers before deciding to marry. Isije ikawa dada kapewa masharti na familia ambayo ameona hawezi kuyafuata. Yani imekuwa ni siri sirini na aibu kwa familia zote mbili. Hakuna anaye explain, na kijana ni bonge la handsome.


     
Loading...