Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndo akina Mwingulu na wenzake wa CCM walivyo bungeni.......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tara, Jul 17, 2012.

  1. t

    tara Senior Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiki kibonzo kimenifurahisha sana,kinaoyesha jinsi gani wabunge wengi wa chama tawala walivyo wanafiki wachangiapo mijadala ya bajeti bungeni...

    SOURCE:katuni majira.
     

    Attached Files:

  2. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    na hivyondo magamba wote walivyo wengine wanaunga mkono hoja kwa 200% baada ya kukosoa kwa dk 15 aibu
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo sababu wazungu wanatudharau sana ujue...!
     
  4. a

    annalolo JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nachoka kabisa wanapokosoa alafu mwisho anaunga hoja. kuna ile wanaosema ndio wangapi na sio basi ndio wameshinda niliiona wakati wa bajeti ya wizara ya maji lol hata mtoto alisikia walosema sio ndo wengi
     
  5. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,258
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
     
Loading...