Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi naweza pata mkopo kutoka kwa mhisani?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Princelukes, Oct 26, 2012.

  1. P

    Princelukes New Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji mkopo wa kama Millioni moja. Ila taasisi zinazotoa mikopo zimekuwa na vigezo vingi mno. Je? nawezapata mhisani mmoja anipe, tukubaliane mkataba wa kulipa? kama yupo, ni inbox mwita67@gmail.com .
     
Loading...