Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Magamba wataandikaje mabango yao kesho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOMA, Jun 8, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kesho ccm watakuwa na mkutano wao pale jangwani sasa sijui wataanikeje.
    Maoni
    waandike Vua gwanda vaa Gamba
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nadhani watakuwa wanwaponda cdm zaidi
     
  3. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawana hata cha kuandika kwenye mabango yao
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Wataandika

    cdm amtuwezi nyie mlienda kwenye mkutano bure,sisi tumepewa kila mtu tsh 500o mtajibeba
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    wataandika HIVI

    1. MTUSAMEHE KWA UFISADI HATURUDII TENA TUONEENI HURUMA

    2. HATURUDII TENA

    3. Imeandikwa msamehe nduguyo 7 x 70
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,723
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Watandika;

    TUNAJIJUA SISI NI MAFISADI, BUT TUKALE WAPI??!!
     
  7. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maisha bora kwa kila mtanzania yanakuja punde.
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Tutaendelea kuchukua mikopo mikubwa popote duniani ,tukifaidi na wake na watoto wetu mpaka wananchi mutie akili

    Mwaka huu tutaagiza baiskeli millioni moja za kuwavunja viuno wajawazito

    Mabwawa ya maji ya sumu toka migodini yatawekewa mabomba mpaka kwenye nyumba zenu

    Tutaendelea kunyang'anya Maiti na kuzitupa msituni kama mizoga
     
  9. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hatukadhi nchi kwa makaratasi, hata mkishinda tutapora ushindi, hilo bango la kwanza
     
  10. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ziara za rais nje ya nchi zina manufaa makubwa, ona tunaletewa shanga toka India, Doha, Oman na Ulaya, Sisi tunawapa dhahabu, Almasi na Tanzanite etc. hilo bongo la pili
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Nape keshasema VUA GAMBA..VAA GWANDA....VUA GWANDA ....VAAA UZALENDO sijui unauvaaje uzalendo!


    [​IMG]
     
  12. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CCM fisadi fisadi, tumemwibia baba yako? hili atabeba Nape bango la tatu
     
  13. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukipenda kula lazima nawewe uliwe; Vihelele vyenu ndo vinawapa mimba za Utotoni, Kikwete tunakupenda. Bango la Nne
     
  14. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vijisenti vya RADA tumerudisha, tafuteni jingine; CDM hamtuwezi sisi kwa kula rushwa, Sura ya kinyago haimtishi mchongaji. Bango la Tano
     
  15. s

    sokwe hapiki Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm bira rushwa haiwezikani.
     
  16. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kasi kuukuu, Ari Kuukuu na Nguvu kuukuu, taabu kwa kila mtanzania. Kikwete 2005-2015. Bango la Sita
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Vijembe vya vyama pinzani............TANGAZO MOJA LITASOMEKA:

    CHADEMA MWISHO 2015
     
  18. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mshahara mdogo, Kodi kubwa, mfumo wa bei mkubwa; Kwani Kikwete ni rais wa kodi na mifumko ya bei??? Mshahara mdogo ungezaliwa Ulaya, kwani rais alikuomba uzaliwe Tz? bango la saba
     
  19. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usalama wa CCM, Polisi wa CCM, Jeshi la CCM; Kuachia nchi mpaka nchi imepasuka vipande. Bango la nane
     
  20. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Maji safi utatafuta mwenyewe, dasani si ipo madukani?? nani kasema watanzania hawana maji safi?? Fitina za CHADEMA ZIKOME
     
Loading...