Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli inawezekana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mentor, Jul 4, 2011.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    At this age and time...
    Is it really possible?
    For a young man/woman to be sexually pure until marriage?

    Inawezekana kweli?
    kwa kijana kubaki msafi kimapenzi hadi ndoa?
     
  2. charger

    charger JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    It is possible lakini kwa kizazi hiki cha sasa ni wakuhesabu
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    absolutely! Hata wewe mwenyewe, kama isingekuwa vishawishi ungekuwa sexually pure mpaka leo. But.......!....!!!
     
  4. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wewe una-define kivipi kuwa kijana kuwa msafi kimapenzi hadi ndoa.. Kiroho au kimwili? Kwani mtu akifanya mapenzi au akipoteza bikira ndio ana chafuka? mbona uongelei kufanya Masturbation au kutumia dildo ni sawa na kufanya mapenzi au sex..

    Kinachomchafua mtu kiko kichwani..ni tamaa, uasherati etc.. lakini kuna wengine wameingia kwenye mkumbo kwa kubakwa..etc..hata watoto wa kiume inatokea sana kwa ma-housegirl wetu.. etc..hawa mimi nawahesabia wako safi..kwani hawakuwa na tamaa..

    Anyway, kuwa safi siyo kuingiliwa kimwili bali ni kuingiliwa kiroho na shetani mchafu na tamaa zisizo na mpango..
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kizazi hiki cha nyoka tulicho nacho.....Haiwezekani.
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    It is possible!

    I was married... 5 years ago, at age of 25, while still a virgin.
    Yes, inawezekana.
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Mwalimu wangu alinifundisha, ukishatumia neno "Lakini" kwenye sentensi,
    basi, chchote ulichokwisha kukisema kinakuwa nullified!!!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    inawezekana kabisa..
    wachache sana lakini...
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Mbona kunihukumu kabla sijajisema ndugu?
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Tulizo,
    usafi niliouongelea ni pamoja na hayo yote uliyoyataja...ngono, masturbation,etc.
    Je inawezekana?
    The temptation is just too much..
    kila niendapo ni kama inakufuata.
    Siku hizi ni kama wasichana wamekuwa rahisi sana, ukimsalimia tu, ashakuvulia nguo.
    Kadhalika wanaume sisi, demu akishakuchekea tu, basi translation yako ni kumvua nguo..
    I always wonder..inawezekanaje kukaa mpaka ndoa bila?
    V
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    4 ril? hivi virgins bado wapo?
    Sijui nifurahi ama?!!!
    siku hizi nasikia wakisema, "virginity is lack of opportunity" -Wahenga wapya.
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    kama wapo safi ni wachache .....kuna kipindi cha BBC j2 asubuhi kinaitwa kimasomaso......wadada walikuwa wanahojiwa wanasema wanajiexpress ili waweze kubaki safi kwa waume watakao waoa...........hapa kuna wasafi kweli na wasafi wa uongo huku wanatumia njia nyingine.....usijekutana na mdada kama huyu ukafikiri alikuwa safi..... mabadiliko ya tabia kwa jamii yanachangia usafi kutoweka kabla ya ndoa
     
  13. H

    Hute JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    inawezekana, nawafahamu watu wengi tu wanaume kwa wanawake wameoa au kuolewa wakiwa bikira...kabisaaaa
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mhh! Sidhani, geti kali wenyewe wanawazamisha kwa dirishani
     
  15. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jibu ni ndiyo! Wapo 'wasafi' tena wa jinsia zote....
     
Loading...