Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini binadamu tuko hivi.?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by uporoto01, Jan 16, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika pitapita zangu club kuna usiku moja nikipata moja moto moja baridi kaunta akaja binti mmoja 'kaka naomba na mimi uninunulie moja' nikamnunulia na tukawa tunaongea,ana miaka 19 na ni yatima.Kamaliza form 4 mwaka jana hana wa kumuendeleza na rafiki yake akamshauri wajiuze.Nikasema hivi Uporoto si utakuwa umefanya jambo jema ukimsaidia huyu mtoto mmoja na kumbadili maisha kwa kumuendeleza na kumuepusha na uchangu ? Nikampa elfu 30 na kumwambia aende nyumbani kesho aje mjini,kesho yake tukakutana nikampeleka sehemu na kumwandikisha asome secretarial course na kumlipia na kumwambia kila wiki nitamtumia hela ya nauli na matumizi madogo kwa Mpesa.Ijumaa nimepita chuo na kuambiwa hajaonekana siku 10 na kwenye simu hapatikani.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    pole sana uporoto......hukujua kama kunguru hafugikagi eeh
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuuhh Uporoto kumbe unarohoo nzuri hivyo..
    Mungu atakuongezea kwa wema ulioonyesha...

    mmmhhh unajua kama alisha anza ile kazi ni ngumu sana kuacha..
    kwa hiyo weye ulifanya jema
    lakini halikupokelewa..
    nadhani yeye kashajichagulia maisha yake yawe hivyo..

    lakini ni vizuri sana ulitenda wema...
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    jasiri haachi asili
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    si wote wanaojiuza hawana wa kuwaendeleza kielimu, wengine ni biashara zao
    huyo hawezi kusoma tena, tatizo alilolifanya ni kutokukweleza ukweli wake.
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Niliona kwakuwa ni wiki yake ya kwanza pale labda ningeweza kumuokoa mapema.

    Inauma kwasababu kwa wiki mbili nilikuwa namtumia hela ya nauli/matumizi na ananiambia anaendelea na masomo.
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Siku ile ya pili niliona cheti chake ni kweli alimaliza form 4 mwaka jana na aliniahidi kunipeleka kwa shangazi yake anaeishinaye nikipata nafasi nikaona inawezekana kumuwahi.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Inauma kwasababu kwa wiki mbili nilikuwa namtumia hela ya nauli/matumizi na ananiambia anaendelea na masomo.[/QUOTE]


    Duuhhh pole sana mtu wangu..
    Hizo pesa sahau tu dear...
    lakini labda umemsaida kwa njia nyingine..
    (kapata hela ya chakula , au kaenda kununua protection {condoms})
    ulitenda wema ukaenda zako..
    hayo mengine mwachie Mungu..

    ka bado inauma sana njoo kipandee hii
    nikutulize kidogo
    hahahahah lol
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Duuhhh pole sana mtu wangu..
    Hizo pesa sahau tu dear...
    lakini labda umemsaida kwa njia nyingine..
    (kapata hela ya chakula , au kaenda kununua protection {condoms})
    ulitenda wema ukaenda zako..
    hayo mengine mwachie Mungu..

    ka bado inauma sana njoo kipandee hii
    nikutulize kidogo
    hahahahah lol[/QUOTE]
    Nakuja sasa hivi,asante lol! Pale chuoni wameniambia wasipomwona mpaka wiki ijayo niende watanirudishia hela yangu alionekana siku moja tu.
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Usianze kumlaumu mapema huwezi jua kakutwa na masahibu gani
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Nakuja sasa hivi,asante lol! Pale chuoni wameniambia wasipomwona mpaka wiki ijayo niende watanirudishia hela yangu alionekana siku moja tu.[/QUOTE]

    haya safi sana ,
    vizuri kusikia utarudishiwa fweza zako dear..
    haya weekend ijayo kaitundike yote
    usahau machungu hahaha lol
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hili la kupotea hewani sawa anaweza kuwa ameibiwa simu lakini si kanidanganya anaendelea na masomo kumbe haendi ?
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Usifikiri Uporoto amemlaumu,hapana ameeleza ukweli ulivyo,mimi hapa nilipo hata nusu saa haijapita bado nilikuwa nimesimamishwa na wasichana wawili wakati natoka supermarket,wakaniomba niwanunulie sigara nikawaambia nitawapa pesa wakanunue wakaongeza,kama unataka group sex tuko tayari,nikashtuka maana nikiwatazama ni kama vile wako under 18,sasa kwa hali hiyo inamaanisha ni tabia za ajabu tu za binadamu zinazowafanya wafanye mambo hayo.Na wala hawana shida ya kusema inaweza kumsukuma kufanya mambo hayo.
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umzima lakini?
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Njoo basi chumbani tusalimiane vizuri........Maana jana umenikimbia...........
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    haya baba
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Lol! Ndio techniques zao hizo.
    Wengine wapo stand ya mkoa ubungo wanajifanya wametoka sitimbi hawawaoni wenyeji wao.
    Hongera uporoto kwa moyo maridadi.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mkuu safi sana ila c unajuwa wabongo? tenda wema enda zako!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tenda wema uende zako!Hongera Uporoto kwa kua na moyo wa ukarimu na huruma hivyo!!OFF TOPIC:Itabidi nikupaishe aisee..kwa hili unastahili!So we niambie lini tu ntatimiza!
     
  20. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Masahibu yapi mtu anakuambia anaendelea na masomo af unaenda unakuta hayupo. Sema tu kashazoea shipa ndo maana shule(secretarial) ilimshinda.
     
Loading...