Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna ulazima wa kuoa/kuolewa??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HAZOLE, Oct 2, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    jamani hebu tulitazame hili kwa kina maana binadamu tumetofautiana kwa mambo mengi.
     
  2. T

    Tata JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Inategemea na mtu, familia! kabila, dini, mahali anapoishi, mila, desturi, mtazamo na uzoefu binafsi wa mtu.
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Siyo lazima kama mtu anaweza kushinda vishawishi na kuepuka zinaa kwa mujibu wa Biblia. Mtume Paulo alisema ni vizuri kama watu wangeishi kama yeye maana alikuwa hajaoa lakini ili kuepuka zinaa ni heri kila mtu awe na mke wake mwenyewe.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Inawezekana haujui lengo la kuoa au kuolewa!
     
  5. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    duh kuoa/kuolewa kweli kuna mambo mengi
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama mtu hatafanya ZINAA akae bila kuoa/kuolewa!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hakuna ulazima wowote.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Sio lazima....
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Ni uamuzi wa mtu mwenyewe! Lakini tamaduni nyingi hasa za Afrika hazilipokei suala la kutooa au kutoolewa!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hakuna ulazima lakini kisayansi, binadamu tuna mambo mawili mkuu ambayo kwa hayo tukaletwa duniani:

    1. Tulizaliwa ili tuishi duniani, pili
    2. Kuzaa

    Iwapo moja kati ya hayo halitimii, basi ukamilifu wa binadamu haupo
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hata hivyo ili kuzaa sio lazima uoe au kuolewa. Ni woga wa binadamu dhidi ya maneno ya wanajmii ndio unaopelekea watu kulazmisha kuoa au kuolewa. Nawafagilia sana wadada wanaoendesha maisha yao bila kuwa na mtindio wa kutaka kuolewa
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    sio lazima kila mtu na maamuzi yake
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Utazeeka na nani sasa!!? Acha utani!
     
  14. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mzee tupe maelezo, lengo ni nini??
     
  15. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Kama huko single afu unatembelea MMU sishangai unajiuliza kama ni lazima kuoa/kuolewa. Nadhani ma thread yanawatisha vijana. I thank God sikuwahi tembelea MMU kabla sijaolewa maana labda na mimi ningekuwa kati ya wale wanaoogopa ndoa.
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sio lazima,hata yesu alikufa bila kuwa na mke wala mtoto,ni maamuzi yako tu
     
  18. S

    Sgaga Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anajua sana ila haya mambo wanayotufanyia kina dada na kwa kina dada kwa wale wanaumme wasio waaminifu kwa kweli inauma sana,ndyo maana kasema hivyo
     
  19. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio lazima. Isipokuwa wengi wetu tunaishi kwa mazoea tu.
     
  20. Mama Stan

    Mama Stan Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    Sio lazima, laki kunawakati kuna umuhimu, unakuwa na kampan ya kushare vitu mbalimbali ktk maisha, haswaa pale mkeo au mumeo anapokuwa ni best friend.
     
Loading...