Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIVI KUCHEAT NI LAZIMA UWE umeDO au.........???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Barbie Maliposa, Mar 2, 2011.

  1. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajf hivi 2kisema mtu amemcheat mpenzi/mume/mke wake ni lazma awe ame DO na msichana/mvulana/mwanaume/mwanamke mwingine au hata kuchat na msichana/mvulana/mwanaume/mwanamke mwingine kwa sana,kutoka outings bila kuDO ni kucheat????
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Barbie,kwa mtizamo wangu hata kutoka out na kuchat na kwa malengo ya ku-cheat huko ni ku-cheat katika hatua za awali.....lile tendo linakamilisha hayo yanayojengwa huko out na kwenye chat........:rain:
     
  3. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    owkey michelle,got ur point.....
     
  4. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kucheat ni ku-do tu....na sio vinginevyo.

    ila, kuchat na kuenda out ni mambo ambayo yanapelekea ku-do ndio maana wenza hawayapendi.....na mara nyingi inakuwa ngumu kujua kama ndio wameacha kuchat au kuenda out....au wameshado na sasa ndio wanaendeleza kwa kuchat au kuenda out. kwa hiyo ili kuepusha hilo hata kuchat na kuenda out vinaogopwa.

    ila kucheat kama kucheat ni ku-do tu.
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mimi na mpenzi wangu wa zamani bado tunachat sana hata kutoka siku moja moja tunatoka kupara moja baridi moto ila mpenzo wangu akijua hapendi na nampenda sana mpenzi wangu, ila huyu wa zamani ni social na kuna mambo huwa tunashauriana ya kimaendeleo but siyo ngono hapo kuna ubaya?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanza kabisa huyo uliye nae huwezi kushauriana nae unayo shauriana na X?Nwyz sio vibaya kama humsaliti mpnz wako!Ila ingekua vizuri kujua ili hata siku akiwakuta pamoja asilete zogo!
     
  7. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mpenzi wako hapendi basi ni vibaya....ACHA!
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mpenzi wangu ni mtata sana namjua nikimwabia hata ni elewa
     
  9. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    no penetrative sex no cheating
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani uwezo wa kushauriana hana?Hapo hata asipohisi unacheat bado atajiskia vibaya kwamba unashauriana na mwanamke mwenzake wakati yeye yupo!
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    According to me
    Ku-cheat ni kutengeneza uhusiano wa nje (wa jinsia tofauti) bila ufahamu au ushiriki wa mwenzako.

    Mfano, kutengeneza urafiki na jinsia tofauti bila mwenzako kujua, hata kama ham-do pia ni kucheat. Uki-do ndo tunasema umesaliti uhusiano.

    Hapa ktk maelezo haya sijahusisha mashoga na wasagaji.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    usipo DO utakua umecheat nini sasa si itakua kawaida tu...................
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Aiseee.....basi mi ntakuwa nimemcheat sana my waifu wangu!
     
  14. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kuna mambo mengi bado nayahitaji kutoka kwake na yeye anahitaji kwangu, kuna mambo ya busness/accademic suport tunashirikiana
    mpenzi wangu ananafasi yake na tunadiscuss kwa uwezo wetu, ila bado kuna vitu vingine siwezi kupata kwa mpenzi wangu wa sasa ambavyo yule wa zamani anavyo( ila siyo ngono/mapenzi)
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Babuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Hivi kuzini lazima nime fanya/nywa??
     
  17. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nadhani si sahihi kuichukulia cheating kwa maana ya ku Do tu kwani hata ku Do nayo ni mchakato. Kwa hiyo hata cheating nayo ni mchakato ambao unaanzia kwa mawasiliano ya karibu, kuchat sana, kutoka out sana na kufanya mambo mengine mengi kama hayo hususan bila mwenza wako kujua.Hata elfu kumi inaitwa hivyo kwa sababu ndani yake kuna elfu moja moja kumi. Vitu kama hivi hukufanya upunguze muda wa kuwa karibu na mpenzi wako na hatimaye mtajikuta mnaingia kwenye mapenzi na yule mtu mwingine. Mtu ambaye unatakiwa kutumia naye muda wako mwingi ni mpenzi wako na sio wengine, kwa mtazamo wangu.
    lakini hata uki Do bila kufanya mambo mengine kabla ya ku Do nayo ni cheating tu.
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hakuna ubaya, jana tu nilikuwa na ex wangu tunakunywa na stori kibaooo, BUT no NGONO ZEMBE!!! Its allowed!!
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hata ukiwaza au kumuwaza mtu mwingine apart from ur partner n kucheat pia
     
  20. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    noted!
     
Loading...