Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hizi tume za vyuo vikuu navyo vina ulaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mundo, Feb 15, 2011.

  1. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikiwa naangalia bunge, uchaguzi wa jana na leo uchaguzi wa kuwakilisha wabunge ktk vyuo vikuu na taasisi za elimu ya juu.wakiomba kura kwa unyenyekevu hivi huko nako kuna maslahi?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    mkuu sidhani kama wana uchungu wa kuinua elimu kukimbilia hizo tume ni wanafki tuuu wanakimbilia mshiko tu hao
     
Loading...