Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii serikali ya CCM inachukuliaje swala hili la mkuu wa wilaya huko Mwanza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SonGod emo, Aug 18, 2012.

  1. S

    SonGod emo Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa watu wengine inaweza kuwa kama tuko ndotoni lakini huwezi kuamini kama nchi hii kuna watu wanaishi kama wakimbizi .Inasikitisha sana kuona kiongozi anaamuru polisi kuchomea wananchi nyumba zao kisa eti wamejenga kwenye hifadhi wakati wanajenga mlikuwa wap? Mmechoma nyumba zao isitoshe na vyakula walivyokuwa wamehifadhi kweli hii ni Tanzania au ndo tunaelekea kuwa kama Somalia au Eritrea maana na hao walianza hivi hivi kwa kweli inauma kuona mtu kwenye bchi yako unafukuzwa kama mbwa koko asiye na mwenyeji upinzani wakiliongelea eti wanavuruga Aman ya nchi sasa imefika mahali pa kusema imetosha kunyanyaswa .
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anatekeleza SERA za....
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ucjali M4C itakujakutoa elimu huko
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Anahakikisha Chama cha CCM Hakitoki madarakani.

    Source: Pinda
     
  5. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukifatilia elimu za wakuu wa wilaya ni viio weng plus magumashi tu, kwahiyo wanakulupukaga na present tense tu
    past na future tense hakunaga kwa hawa watu...

    Nakingine utumwa kufanya hivyo sasa lazima wafate waliowaweka bila kuchanganya naza kwake ( a.k.a kama KOVA), poleni mangosha wenzangu wote mliochomewa.... vuteni subira T2015CDM inakuja kuwapa amani na maisha safi.

    V
    SENGEREMA
     
  6. K

    KALOGI MUGETA Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kha kwani kule kagera wale ng'ombe waliopigwa risasi jana,MR DHAIFU AMEANZA U DICTATOR,ANAJUA HANA JINSI LIWALO NA LIWE,ILA 2015 C MBALI,PANAPOTOKA MOSHI.......
    NAMI NAENDA KUSALI NIMECHELEWA SANA LEO SABATO JUMAMOSI.
     
  7. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo kada wa ccm dawa yake ni kuchoma na yeye nyumba yake halafu tuone atajisikiaje, ndipo kitakapoeleweka.
     
  8. K

    KAVYINABHUHIYE Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa nini wananchi walijenga ktk hifadhi hawajui au ni viburi ili wapate kulaumu serikali. Mimi siamini kama Mwanza viwanja vimekuwa adimu kiasi hicho mpaka kujenga kwenye hifadhi. watanzania tuache tabia ya kuwa tegemezi
     
  9. K

    KAVYINABHUHIYE Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa hiyo unamaanisha M4C Itaruhusu watu kujenga kwenye hifadhi/ Kama unawapenda watanzania wenzako toa elimu kuhusu umuhimu wa kutojenga kwenye hifadhi na si kuleta ushabiki humu JF
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ccm za mwaka 2010
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani kama walivamia wangefanya kubomoa wasingehama? Pia serikali ilikuwa wapi mpaka wanajenga na kuishi? Tatizo ulegelege umezidi kwa serikali yetu
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nikutoa elimu ya kutovamia hifadhi zetu na kutunza mazingira
     
Loading...