Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ni sawa???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Good boy, May 27, 2011.

  1. G

    Good boy Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi! Mamboz..." naishi ktk nyumba ya kupanga, kuna jirani yangu anaishi na mke wake chumba kinachofuata, kosa ni cku wanapofanya mapenzi yani majirani wote hata usingizi hatupati ni kilio cha utamu kutoka kwa mwanamke na miguno na kidume chake, mwanamke analia kama kapigwa kumbe yupo kwenye malovery, majirani zangu walitaka wamwambie yule dada awe anapunguza kelele me nikawazui sasa jana ucku imetokea tena, je aambiwe?
     
  2. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana! Nashauri na wewe vuta(chukua mke), ili chumba cha pili ikianza miguno na kelele nawewe unamwambia mwenzio nanyi mnaanza shughuli, wakizidisha kelele na mnazidisha hadi kieleweke teh teh teh teh....................
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa yote.
    Sikushauri uvute mwanamke kwa ajili ya kulipiza kisasi, utakuwa hauna tofauti na hao wanaopiga kelele na kukosa ustaarabu.
    Kaeni nao kwa utaraibu na muwaeleze ni jinsi gani wanakosa ustaarabu kwenu nyinyi na hasa kwa watoto wadogo.
    Wasiposikia, basi wafikisheni kwa mjumbe wa nyumba kumi na yeye atajua la kufanya.
    wakikataa kabisa, na juhudi zote za kistaarabu zikishindikana, basi mwambieni mwenye NYUMBA AWATUPIE MIZIGO WAKAPANGE NYUMBA YENYE CEILING BOARD
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    hahaha!mjini kuna kazi!huku shamba jirani anakaa 2kms away,hata wauane hakuna rabsha!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahahhahahhahha
    dahhh umenichekesha kweli
    eti KOSA NI PALE...daaahh mbona sijaona kosa jamani..
     
  6. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hizi nyumba za kupanga vituko huwa haviishi, kama sio mama mwenye nyumba basi wapangaji.....
     
  7. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mi naona hao majirani kama wana wivu tuu, yaani pikcha zisi, "we dada usiwe una....kila siku" kazi kweli kweli
     
  8. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwakweli mambo haya yapo sana..! na kulitatua hili jambo yataka moyo na huenda likachelewa sana na sababu kuu ni kwamba...mwanamke aliyezoea kupiga kelele kwa utamu siku zote atakua anapiga, mnaweza hata mkaenda wakati wakifanya mkagonga mlango wakatulia kwa sekunde kadhaa lakini baada ya dakika mbili tatu mambo yakaanza..tena kama jamaa ni mtaalamu ndio kabisaaaaaa!
    Chakufanya may be ni kuwashauri wapunguze, ongea nao just friendly na pia kuwashauri labda wawashe redio au Tv ipunguze kidogo zile sauti!
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani, nyumba yenu hiyo hakuna watoto? manyumba ya kupanga nayo yana mambo
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe, wanawake wengine wanapiga kelele utadhani wanakabwa, kumbe ni raha zao wenyewe! wanawake tuna mambo sisi!
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    au ndo ku-fake kwenyewe huko?
     
  12. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kalewe urudi ulale bila bugudha
     
  13. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mi nahic mkuu upo single kama ndivyo usiumize kichwa we poromoka tu na sound ya maana, speaker inch 18 base 2 mid 2 sogeza baton ya volume hadi kati kisha kalale Guest asubuhi lazima uwakute mlangoni aisee aaaagh!! yaani nyumba za kupanga utadhani watu wake wanatoka sayari nyingine aisee.
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haswaaa maana hii sio sream ni makelele, anasikia kuna kulia basi ndio analia utadhani kafiwa
     
  15. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi nashangaa sana inakuwaje unascream mpaka chumba kingine wanakusikia? basi ingekuwa patashika humo majumbani, au ndio mama weeeeee aiiiiii aishhhhhh, sipendi.....si unaweza ukawa unasiklizia kwa sauti ya chini?
     
  16. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Simple,mwenye nyumba awape likizo ya LAZIMA no ku do kwa masaa 72 na iambatane na notice ya kuhama ndani ya siku 3 kwa manufaa ya umma(watoto na wapangaji wenine na majirani wanaokesha kusikiliza mziki wao)
     
  17. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Miaka mingi kidogo, pale Musoma mtaa wa Mkendo Kati kulikuwa na nyumba ikimilikiwa na mwana mama mpenda ngono. Alikuwa anaishi kwenye chumba kimoja, wapangaji vyumba vingine. Miaka hiyo ilikuwa ni kawaida kabisa nyumba kutokuwa na dari. Ukifika usiku akiingiza mshefa hakulaliki, ni kelele tupu. Wapangaji walikuwa hawakai miezi miwili ukizingatia kuwa ulipaji wa kodi ilikuwa ni kila mwezi.
     
  18. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wawekeni chini muwaeleweshe,unajua wengine huwa wanafanya kusudi tu.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Katika uzi kitu nilichoona tu ni kua mtu na wife (si hawara) wanakula raha mpaka majirani wanadata... keep it up wanandoa....
     
Loading...