Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ni kweli kuhusu Tanzania na Meli za mafuta za Iran?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kizzy, Jun 29, 2012.

  1. K

    Kizzy Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Thread ya hii issue mbona ipo hapa JF, itafute uisome.
     
  3. K

    Kizzy Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa wewe nani kakuambia kuwa natafuta hii thread hapa.
     
  4. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tulishaijadili hii ishu few days ago..., ni kweli wairani wamesajili meli zao kwa jina la tz ili kukwepa embargo.....,

    tayari ni old news,, lete habari mpya
     
Loading...