Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii imekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lulenganija603, Sep 16, 2011.

  1. l

    lulenganija603 Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Juzi nilienda katika moja ya compus za St. Augustine University of Tanzania (SAUT) na kukuta undergraduate wanafanya registration ambapo kabla ya registration inatakiwa kwa mwenye mkopo alipe 743,000/= na ambaye hana alipe 943,000! Sasa hapa inakuja inshu kwamba hivi huyu mwenye mkopo hiyo hela ataitoa wapi na kuna sababu gani ya kuomba au kua na mkopo kwake na registration wameanza tar 12 na inasemekana mwisho ni j3, hivi hapa bodi ya mikopo haina cha kufanya kusaidia hawa iliowapa mkopo angalau wawahi kwani muda ukizidi wanataka faini ya laki 1!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Saut me nashndwaga kuwasoma,huwa wanawahi kufungua,matokeo yake wale wanaotegemea bodi afu wanatoka familia maskin wanabak kuteseka 2.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Hapa tcu lazma inyanyue mdomo.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    though hiyo pesa huwa refunded baada ya kuja kwa ada toka bodi lakini bado sio fair kabisa
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Watoto wa maskini hawana watetezi kabisa.
     
  6. c

    conversant Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh! Hao ndo warumi baana madogo msikate tamaa mwanzo always ni mgumu popote pale
     
  7. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa wanasingizia eti chuo si cha serekali kwan hata pesa ya mkopo ukiwa nayo ni inatosha gharama za vyuo vya serikali tu si vyuo binafsi.
     
  8. l

    lulenganija603 Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    yaan we acha tu, watu wanalalamika lakin hawajui waanzie wap? Kama ni hivi basi mkopo haumsaidii wala haumsadii hasa katika hatua hiz ya mwanzo! Na mkopo unakua haujamsaidia maskin! Kwa kweli inatia huruma mpaka wengine wanataka kuahirisha!
     
Loading...