Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hapa Bongo US Dollar ya chini ya mwaka 2000 Haiuziki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyikanavome, May 29, 2010.

  1. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa na vidolari vyangu vya kimarekani, leo nikataka nikaviuze; Nilipo enda kwenye Bureau de change walivichambua na vile vya 1999 na kwenda chini nikarudushiwa! Naombeni mnisaidie kunielekeza mahali pa kuziuza hizo zenye zaidi ya miaka kumi toka zichapishwe nitaziuza wapi hapa Dar es salaam.

    Natanguliza Shukrani
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,978
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Nadhani baadhi ya BANK wanaweza kukubadilishia. Bureau de Change wanapenda dolla ya 2000 and above
     
  3. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CHANGA LA MACHO MZEE ,ulikopi no?? ya hizo ulizorudishiwa kabla ?HUWA WANAKUWA NA FEKI AMBAZO WANAKURUDISHIA NA KUSEMA HUTUZIPOKEI.ZAKO ZINAWEKWA NA ZAO feki wanakupatia., hii wakati mwingine inatokea.HIZO FEKI UTAHANG NAZO MPAKA UTOKE JASHO.KUWA MAKINI.kAMA NI CASH MONEY COPY NAMBA KWANZA.Bereu de Change ni matatizo dunia nzima.mASHINE ZA UTAMBUZI WA HELA ZA ZAMANI ZIMEPOTEA WATU WANAMUV NA MASHINE MPYA HIVYO KUTAPELI NI RAHISI PIA. NENDA BENK KAMA ULIVYOSHAURIWA HAPO JUU
     
  4. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nenda Crown Bureau de Change (corner ya India/Zanaki Street).
     
  5. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni sana kwa ushauri wenu, nitaufanyia kazi
     
  6. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    umemshauri vyema aangalie asije kuwa amerudishiwa feki then yeye ndiye akwa na hatia ya kuwa na dola feki.
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbona hata Bank like Exim wanapokea toleo la 2003 kuja juu tu
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Jun 2, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hata mimi niliwahi kupigwa hilo changa la macho nilipo ambiwa sikuamini siku nyingine nikaenda nime copy namba siwakarudia tena, palikua hapatoshi, nivizuri kukopi namba unapokwenda kuchenji
     
Loading...