Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hakuna kabisa uwezekano wa chadema kutengeneza kambi moja ya upinzani??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raybse, Jan 24, 2011.

  1. raybse

    raybse Senior Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli ningependa sana kuona CHADEMA wanamaliza tofauti zao na hivi vyama vingine na mwisho kutengeneza kambi moja yenye nguvu ya kupambana na hawa CCM ila bila kucompromise malengo sahii ya kambi ya upinzani Bungeni.

    Utengano huu ni kama unaipa advantage CCM!!

    Kwa hiyo jamani if posibo viongozi wa Chadema embu lifanyieni kazi hili haraka iwezekanavvyo!!
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwani umeongelea chadema tuu ndio wafanye efforts? Vipi na hivyo vyama vingine vya upinzani?
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Karibu jamvini mkuu!
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    unajua kwamba KAFU sio chama cha upinzani....?
     
  5. raybse

    raybse Senior Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap wote wafanye efforts za kufanikisha hili jambo........ni muhimu sana kufanikisha hili jambo kutoka pande zote mbili!! We are running out of time!!
     
  6. m

    msham Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani CUF ndo chama kinachofuatiwa kuwa kwa CDM kwa ukubwa, Shida yao wamejiunga na CCM ndo maana inakuwa taabu sana kwa CDM kuwatambua na kuungana nao> hilo liko wazi kabisa.
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    CUF si chama cha upinzani...ni wakala wa CCM wa kudumaza Demokrasia...wao ndio wamevunja upinzani....hii kambi isiyo rasmi binafsi siioni ya maana kwa kua walistahili kuonesha ushirikiano tokea mwanzo...but anyway siasa ndivyo ilivyo!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo haiwezekani mkuu, vyama vingine vyote chichiemu ilishavinunua, hebu angalia ndoa ya CUF na chichiemu unafikiri CUF wataweza kweli kuwa huru kuikosoa serikali wakati viongozi wote wa juu kasoro mwenyekiti tu wako kwenye serikali, haya njoo kwa baba lyatonga walewale, nccr mwenyekiti wake ndio kabisaa ana damu ya kijani.... hao wengine walobaki ndo walijiunga na chichiemu wakati wa kampeni wakiomba raia wampe kura mgombea wake.... hapo ni kupigana kiume tu mpaka kieleweke!!!:nono:
     
  9. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya CHADEMA inatosha kupambana na ccm. maana hata wakiungana na idadi haifiki na hata nusu ya ccm.
     
  10. raybse

    raybse Senior Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa wanaforum!! CHADEMA NENDA WAKAWATHIBITISHIE WATANZANIA KWAMBA HIYO KAZI UNAIWEZA BILA HAWA VIBARAKA WENGINE.......ALL THE BEST CHADEMA!!
     
Loading...