Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi filamu ya Loliondo/Samunge kwa babu imefika mwisho?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Apr 17, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Habarini, jamani nataka kujua kama ile Tiba ya kikombe Samunge kwa
    babu bado inaendelea au imefika mwisho, na kama imefika mwisho
    mwisho wake umekuwaje?
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Raia wanaendaga tu!


    Baki na imani yako GAZETI!
     
  3. j

    joe peters Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    subiri part2 karibu itatoka
     
Loading...