Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi CCM madaraka mnapeana kwa kuzingatia vigezo vipi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Jan 22, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jamanai hakuna kinachonisikitisha kwa CCM kuona inachagua viongozi wasiokuwa na tija na kuwaacha watu wenye hari na mori!nakuchagua watu waliostahili kuwa viongozi wa bendi za Taarabu
    Unakuta mtu eti ni waziri kwa vipindi viwili mfululizo mpaka unajiuliza huyu kwa nini alichaguliwa!!
    Mfano:-
    1.................
    2Endeleza list!
     
  2. m

    maselef JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Ushikaji
    2. Kulipa fadhira
    3. Wake zetu ni marafiki
    4. Tunatoka mkoa mmoja
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Je wewe ni viongozi ganu unaona wana madaraka makubwa na hawakustahili kuwa nayo??
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wasira, Makinda, Komba, JK .........................na wewe endeleza
     
  5. M

    Mamatau Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe kama hujapata cheo kaa kimya usisafirie nyota za wenzio!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Mkuu wa kaya!!!
     
  7. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Viongozi wanaoteuliwa hawachaguliwi na Wananchi. Kwa hivyo ni ndoto kudhani kuwa katika uteuzi wowote kwa yeyote aliye na mamlaka ya uteuzi atapata ushauri wa umma.Vigezo, Sifa ni mambo ya msingi.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Mkuu Makinda na Komba wamechaguliwa na wananchi
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    shaaban mlacha,deputy vice chancelor plannin,finance n academic UDOM....kisa kaoa sehemu moja na mkulu!
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sofia Simba,Steven Wasira,Mkandara,Makinda,.......................
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ndio umbea uleule mnaoukataa wana CDM,kama huyu bwana anauhakika na akisemacho kwanini asitaje majina? anaweka ..... sielewi unamaanisha nini

    yaani wanaCDM sasa hivi mmekuwa ni walevi wa kashifa,hakuna jema kwenu,na ukitaka ugomvi nao basi lete baya kwa CDM ,hivi ni chama gani hapa duniani chenyewe huwa kinafanya mema tu hadi mwisho? hivi ndani ya CDM viongozi woote ni perfect?

    mimi sina chama ila muda mwingine huwa mna BORE kweli
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kuchaguliwa na wananchi hakuna maana kuwa wana tija; wengi hata huko kuchaguliwa ilibidi wabebwe tu mfano mzuri ni Shukuru Kawambwa!!
     
  13. H

    HByabatto jr Senior Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kigezo kingine kinachotumiwa kupeana vyeo ndani ya magamba ni RUSHWA YA NGONO. Hii inatumika kuwapa vyeo wanawake. Si mnajua JEY KEYI alivyo chief dunga dunga?
     
  14. RaiaMbishi

    RaiaMbishi JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mawaziri karibia wote ni chaguo 'stupid' kabisa. Wenye kustahili ni Tibaijuka, Chami, Magufuli, Mwandosya, na wengine wachache sana. Wengine wote hawajapewa vyeo by merit bali kwa sababu alizotaja MASELEF: Ushikaji;Kulipa fadhira; Wake zetu ni marafiki;Tunatoka mkoa mmoja;

    Vinginevyo kama Takukuru na Usalama wakiamua kusimamia sheria, kuna mawaziri wengi sana ambao wana kesi za kujibu - Mfano Membe aeleze hela za ghadafi anazojenga kiwanda ca saruji kwao huko zilikuwa ni hela za nini...; pia Mkullo alifukuzwa na mkapa kwa kufilisi NPF ambayo ikapelekea kuvunjwa kabisa; ana mihela kwenye account ya off shore huko Mauritius, lakini mpaka leo waziri wa fedha; Peter Noni ameteuliwa kuwa CEO wa TIB, taasisi iliyoteuliwa na rais kupokea fedha za wezi wa EPA, huku Noni mwenyewe akiwa mmoja ya wezi hao; the list is long........................................
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nikweli safari tunayo ila hata mimi nashindwa kuamini unakuta kiongozi hanalakusema kwa wananchi anabaki anatokwa na maneno yasiyohusu na mada!
     
  16. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,575
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kupitia hii thread mara mbili na nimeshindwa kuona ni wapi mleta thread aliposema yeye ni mwanaCDM hapo hapo wewe hata bila kuulizwa unadai huna chama! Hiyo peke yako inatueleza mengi kuhusu engmtolera kuliko mtoa mada na sana sana inakuumbua jinsi ulivyo na sifa kama hizo hizo anazozitaja Kakakiiza. Pole sana.
     
  17. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tatizo si wao ni wanawapa kula.sasa wasile wao na familia zao?.nasisi tubaki mashabiki wao na vyama vyao.tutakuwa watazamaji tu
     
Loading...