Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ananipenda kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kessy Hamisi, Jul 6, 2012.

  1. K

    Kessy Hamisi Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna msichana ambaye nilimaliza naye sekondari kidato cha nne mwaka 2009 mpaka sasa tumemaliza kidato cha sita tukisubiri post za chuo.Aliwahi kunitamkia kuwa ananipenda na mimi nikamkumbalia lakini cha kushangaza sana mapenzi yetu yamekuwa ni ya kwenye simu tu kiasi huwa nakosa muda wa kukaa naye ili tuzungumze juu ya mahusiano yetu na pia nimeshakwenda nyumbani kwao mara nyingi lakini nikimuuliza atakuja lini nyumbani apajue ananipiga kalenda na hata mama yangu anajua nipo naye lakini hajawahi kumuona.Je hivi ni kweli ananipenda au ananipotezea muda? msaada wenu wadau
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,862
    Trophy Points: 280
    Maneno hayo kwenye rangi mwambie uso kwa uso...kisha umuulize je unanipenda au unanipotezea tu?
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wanawake wote mama yao mmoja baba yao mmoja,kua uyakute,hilo lako trela tu subiri muvi.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kama alikutongoza basi anakupenda...
     
  5. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mmh babu mbona hivyo leo usiku hukutimiziwa mahitaji mpaka unaamka na kashkash hivi.
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    habari yako BAK na mimi nina mpango wa kukutongoza ila mapenzi yetu yatakua ya e-mail tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ongea nae face to face,mueleze how you feel kutokana na the way anavyokupiga kalenda,muulize kama anakupenda kweli au lah! From there utajua pa kuanzia..
     
  8. J

    JANA Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta muda ukae nae kwa muda mrefu ili muongee hayo mambo mkiwa mmetulia bila haraka. Unajua unapokaa na mtu mda mrefu kidogo ndo unaweza kugundu chochote. Ila kwenye simu mtu anaweza kutoa maneno ambayo hayaendani na body movement.
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwanamke suti kujishebedua kidogo.....
    Kwani lazima aje kwenu ndo ujue anakupenda? Si huwa unaenda kwao Na mnaongea? Unataka aje kwenu ukapige mandingo?
     
  10. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    hakupendi huyo!
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anakupenda ila hujajua....
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu BAK KUNA MTU ANATAKA KUKUTONGOZA ANAITWA Purple JE MUULIZE NI MWANAMKE AU MWANAUME ?????????????ISIKUTE NI LIDUME HILO
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nenda chuo na weka elimu mbele ukija kupata kari au ukawa na hela atakuja mwenyewe ,do u remember baby i told u i love u so much that time ,sasa hapo unamwambia unakumbuka zile kalender????????????????
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Umemaliza fom foo mwaka 2009, huu ni mwaka 2012. Ntakutia bakora, nenda kasome!!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Nyie watu mbona mnamfundisha huyu mtoto tabia mbaya? Mwambieni akasome. Mnamsoma huyu great thinker mwenzangu hapa chini?

     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Nakushhauri kasome kwanz amkuu
    Kama ni mapenzi utayapata tuu
    Afterall anakuona bado dogo unataka kwenda chuo na yeye anaenda huko
    may be utafika chuo umpate wa kukufaa yeye umuone hana maana au vise versa
    Zingatia kwanza upate chuo usome mambo yatajipa tuu kama anakupenda atakuja mwenyewe
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,395
    Trophy Points: 280
    Atakualibia masomo au utapata ukimwi
     
  18. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mapenzi na shule, mlenda na pilau..soma na kuhusu swali lako ni kwamba anakupenda, usifikir ni jambo rahisi kwenda ukweni remember hata kiumr hajakua.
     
  19. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ELIMU KWANZA! Mapenzi baadae!
     
  20. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anaogopa akija kwako utambaka.
     
Loading...