Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hisia baada ya tendo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mayenga, Mar 21, 2012.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kwa asilimia kubwa wengi wetutumefanya mapenzi katika umri wetu huu tulionao.Na mapenzi haya ni aidha katika ndoa au nje ya ndoa.Kwa uzi huu nizungumzie mapenzi kabla ya ndoa au nje ya ndoa.Ni ukweli ikiwa mwanaume unamfukuzia binti njia mbali mbali hutumika.Kwa kiasi kikubwa wanaume wengi huwa tunakuwa submissive ili malengo yetu yatimie,mwisho wa siku tendo hufanyika.Lakini utafiti usio rasmi unaonesha hisia baada ya tendo kufanyika baada ya tendo watu huvaa sura nyingine.je wewe kipi hukutokea?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mayenga ungeongezea kua ni sura gani wanavaa....
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa ana shida gani yakuwa submisive wakati kasha uona utupu wa huyo dada ukizingatia kuwa hilo ndio huwa lengo kuu la watu wanao jiusisha na ngono kabla ya ndoa
     
  4. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Suure Madam,kuna wengine huvaa sura ya kinyaa,wengine majuto!
     
  5. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Me huona kiabu flani hivi, b4 ku-do ninaweza kumface ila baada ya ku-do weee inatake time mpk nianze tena kumface tena!
     
  6. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jinsia yako?
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    hah hahaaaaaaaaaaa...jinsia ya kike i ges....:A S-frusty2:
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakati unaitayarisha hii topic..! vipi haukuiona hii hapa
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama amenisumbua saaaaana... Then baada ya tendo nikakuta wa kawaida... AKINIPIGIA SIMU nitamuuliza "NANI MWENZAAAANGU???"
     
  10. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dah mie afta ku duu najutia na kukacrika xana.....naeza niciongee na huyo dem tena!
     
  11. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    At least kam ni ke tutaelewa Rose si unajua tuliumbwa hivo. . kama ni me holalaaaa
     
  12. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You ar naughty. .lol
     
  13. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nadhani ya kwangu ilitangulia Mkuu.Ila ya kwangu is too elaborative.
     
Loading...