Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili Tangazo la Kikwete na Mbowe wamekumbatiana ni la nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ritz, Jan 7, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Kuna tangazo lipo pale barabara ya Kawawa, Magomeni Morocco ukiwa unaelekea Kinondoni.

    Kuna tangazo la picha kubwa wapo Freeman Mbowe na rais Jakaya Kikwete wameshikana mikono huku wanacheka.

    Mimi binafsi sijui la nini sababu hakuna maelezo mengine zaidi ya picha, mwenye kufahamu naomba atujuze.
     
  2. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bodi ipi? limewekwa lini? mm nipo nje kidogo hebu lipige picha tuone.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo inaonesha wote ni wa moja ila uchaguzi ndio unatenganisha sawa mkuu ritz..
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ulitaka waweke maelezo gani tene zaidi ya tabasamu hizo?
    1 + 1 = 11
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    ina maana baada ya jk ni wao.
     
  6. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Vita vya panzi, furaha ya kunguru
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Du wewe ni noma....hahahahaaha
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ikawa usiku ikawa mchana...
     
  9. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Atakabidhi madaraka kwa CDM next election...Alikuwa akimwambia..Aisee Mangi silali nakuwazeni maana mkiamka sijui mtanijia na lipi? Dahh Mnanichemsha sana
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sasa unacheka nini kama Kanumba!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    pale morocco mbona kama pamebomolewa? ipo upande gani? au kwenye lile jumba bovu wanapo chomea bange? weka picha tuone. Mia
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ukiwa umesimama kwenye kituo cha daladala cha Magomeni hospital kama unaelekea Kinondoni unaliona lipo mwanzo wa Kanisa la pale Morocco ya mwanzo
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo walikubaliana Chadema na CCM kuweka ilo tangazo?
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Hata wakereketwa wa CCM wenye Damu za Njano na Kijani hawajui kinachoendelea Chamani! oi sie Tutajua vipi
     
  15. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanataka kuoana hao
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,815
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako Ritz1 huna elimu ya uraia ndio maana una mawazo mgando kuwa siasa ni uhasama! Kuna vitu vingi vinawaunganisha hawa wenyeviti wa vyama vikubwa vya siasa hapa nchini. Tofauti yao ni sera tu za vyama vyao
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama suala wenyeviti Dr Mrema, na Mbatia, mbona hawamo? Halafu mie sina siasa za chuki kama unavyodhani mie nimeuliza tu mkuu
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bwahahahahaaaa.
    OTIS
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni fair play kwenye siasa,mpende adui yako.japo usipongeze kama inakuuma.
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tuwekee picha mkuu, maana wengine tupo nchi nyingine
     
Loading...