Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki chama vipi! Kinatumaliza jamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTENGETI, Jun 20, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Watanzania wote anataka kukubali akubali asiyetaka kukubali achomoe tu. Nimefanya utafiti wa muda Mrefu sana nimebaini yafuatayo:-
    · Chama cha mapinduzi hakistahili kuwepo kwenye Orodha ya Daftari la Msajili wa Vyama vya Siasa kwa sababu kimekosa uhalali. Hakina wanachama(wanachama wake hawalipi ada, wanatokea kipindi cha uchaguzi kwa kudanganywa na Tshirt, vitenge, vyupi na Trip za kutoka huko vijijini na malori kuja Town kwa ajili ya mikutano yao.)
    · Chama cha Mapinduzi kimebakiwa na kundi moja tu ambalo linapiga sana kelele. Nalo ni wabunge ambao ukiangalia kwa undani wanalinda shibe zao tu maana wengi wanadiriki hata kupokea Rushwa (bedwel wa bahi ,Zambi ni miongoni mwa wabunge wengi wa ccm wanaokula Milungula)
    · Viongozi wa Chama cha mapinduzi wa ngazi ya juu wanaona yote kuwa hawana uwezo wa kuongoza tena watanzania wanachokifanya ni kuiba, kuuza kila wanachokiona ili mradi tu wapate fedha za kujaribu kughilibu watz 2014.
    Mwenye mengine aongeze hapa chini
    Nawasilisha
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Choo cha m makuti(ccm).
     
  3. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duu. Mpaka vyupi I can't imagine mtu kuvaa chupi ya kijani au njano..
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,932
    Likes Received: 5,355
    Trophy Points: 280
    Peooooooooooooooooooooooolessssssss powwwweeeeee needed
     
Loading...