Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii zaidi ni kwa kina dada na kina mama

Discussion in 'JF Doctor' started by amigooo, Oct 3, 2012.

  1. a

    amigooo Senior Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hello wanajamii,
    Napenda kuwajulisha kuwa nina uwezo wa kuwasaidia akina dada na akina mama ambao wanapenda kuondoa tatizo la michirizi kwenye ngozi. Ninayo bidhaa nzuri iliyoandaliwa kiasilia isiyo na kemikali kwa ajili ya kuondoa hilo tatizo na kutunza ngozi ili ionekane inapendeza na yenye mvuto. Tuwasiliane kwa email: healthwealthfirst@gmail.com
     
Loading...