Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii wana CUF ikoje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu wa Pwani, Oct 9, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kutokana na picha za mkutano wa tumbatu zilizowekwa kwenye mzalendo.net kuna hii hapa

    mm sijaelewa kulikoni?

    ina maana kweli CUF ni CCM B?

    au kwa jamhuri ya muungano wazee mumeamua kumtosa LIpumba na kuwa na JK ?

    ccm.jpg
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu pesa za ccm chukueni,

    Tshirt, kofia, raba, kanga chukueni,

    Tarehe 31/10/2010 fanyeni kweli, tupeni viongozi waadilifu
     
  3. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni Zanzibar ya leo. Sasa Zanzibar watu wa CCM wanahudhuria mikutano ya CUF na watu wa CUF wanahudhuria mikutano ya CCM! Halafu lile toto la tembo linajifanya kushangaa kuona CCM na CUF wanaishi bila ya chuki!

    Viva CUF, Viva CCM, Viva Zanzibar.

    Tanganyika is next! Tunamuachia Mkwere amalize muda wake halafu Mnyamwezi anakabidhiwa nchi!
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mtu wa Pwani,
    Bado una siasa za kizamani wenzako hatupo tena huko!
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    basi kama ni hivyo sio mbaya
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nadhani huyu mama kavaa t shirt ya mafisadi kujisitiri ila kiundani nadhani ni mwana mageuzi wa kweli. Si unajua hizi yebo yebo ukikubali kupokea unapewa na cha juu?
     
  7. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbukeni watu wa tarime walitwambia "Ukipewa fualna, kofia au kanga na CCM, pokea kwa sababu ni kodi zetu. Lakini moyoni unajua nini utafanya". Mimi naishia hapo. Ingawaje mimi siwezi kuvaa nguo yenye alama ya CCM, lakini wale wanaoweza (ambao hawana kinyaa na ufisadi) wanaweza kuvaa lakini wakati wa kura wakampigia Dr. Slaa.
     
Loading...