Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kweli si utani.......,kwa wanaume !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ngekewa, Jul 8, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii ilitokea kabla ya kuenea kwa gonjwa la ukimwi!

    Nilikuta mabishano ya vijana wakisema kuwa kwa mwanamume ni aheri ya ugonjwa wowote ule kuliko jogoo kushindwa kupanda mtungi.

    Eti nini msimamo wenu wanajamii?
     
  2. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi Ngekewa ww msimamo wako hapa ni upi? hivi unajua raha ya ngono na imagination

    ya kutoipata milele? sasa kama hauna kifanyio starehe yako na stress reliever ni ipi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    its treatable so, NO, its not the worst affliction a man can face
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Nikiangalia jinsi watu wanavyoumbuka pengine inawezekane ikawa ni blessing in disguise kutoweza kupanda mtungi.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanataka kitu tofauti sana kutoka kwa wanaume!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,201
    Trophy Points: 280
    Pagumu hapa.
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Someone once said "Men fear impotence more than death"
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Erotica asingechangia uzi huu ningejitoa JF
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Umeona eeeeeh harafu inasemekana Ero ni wa kiume!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Inawezekana kweli vile hawajui kufa kunafananaje!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe kisa nini platozoom?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Eroville
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tehe......nitafsirie bana.....mie niko form twoB afu sekondari ya kata lol.
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    ni aheri kabisa nakuunga mkono..........
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Mimi mwenyewe niko maneromango shule ya msingi darasa la MEMKWA (Mpango wa elimu kwa walioikosa)
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hahahahaha kumbe nimekuzidi madarasa eeh?.....basi mie nilimaliza hapo hapo miaka miwili iliyopita.....ntakufichia past paper eeh.....kazana kusoma manake nchi ishauzwa!
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Asante kwa ushauri dada! nitasoma sana ingawa inglish na hisabati zinanigonga
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Uje na tuishieni basi.....ntakusaidia unapokwama sawa eeh......uje na vitabu vyako!
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Sawa dada nitakuja na vyote ikiwa ni pamoja na nailoni ya kuzuia bakteria
     
  20. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Si kweli!Ukichaa je? Bora nisisimamishe kuliko kuugua UKICHAA, nk.
     
Loading...