Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kweli kabisa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sokomoko, Oct 29, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jana nimemsikiliza vizuri sana mgombea wa kiti cha Urais kupitia chama cha CUF kuna baadhi ya tafiti zimenikuna na kwa kweli kwa kiasi kikubwa sana zimenifumbua macho na kuona kujua kila ninachokiona sasa hivi ni drama aidha iliyo planiwa kwa makusudi au kwa kutokujua.

    Profesa amesema chama chake ndio kinachofuatia kwa kura kwenye uchaguzi wa maka jana wa serikali za mitaa na hakuna chombo cha habari chochote kinachosema hili au kuwahi kulisema hili. Anaongeza kusema vyombo vya habari vya Tanzania huwa wanaamua nani wampigie debe na akatolea mfano vyombo vya habari vilivyokuwa vikiipa nguvu CCJ lakini hajui mwisho wake ulikuwa vipi!

    Amesema waandishi wa habari wao wanachagua nani wakumkampenia tena kwa nguvu zao lakini ni wananchi ndio wataamua nani wa kumpigia ikifika siku ya uchaguzi.


    Wadau mnazikumbuka ripoti za CCJ? Hazifanani na chama fulani? je sio plani za chama tawala? fungueni macho.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    prof. haonyeshi nia ya dhati kuwakomboa watanzania.
    anatembea kabeba uprof. wake kuwa no.1, anajikuta yupo ndani ya kujadili u-profesa dhidi ya u-dr. kapoteza dira.
     
  3. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Kweli kaka, jana alitumia muda mwingi kuelezeaPhD yake ikilinganishwa na DR ya Slaa....eti anasema tofauti iliyopo kati ya yeye na Slaa ni kama tofauti kati Ml. Kilimanjaro na Kichuguu....ameshindwa kutueleza jinsi wasifu huo utakavyowasaidia wa-tz kuondokana na umaskini badala yake analeta story za kujiona yeye ni bora kuliko Dr. Slaa na JK.....eti kwa sababu ya PhD yake ya Economics..... Very blunderous prof...shame
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anaetembea kwa kutumia barabara na anaeruka hewani yupi ana nia ya dhati kuwakomboa watanzania?
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa tofauti ya Slaa na Lipumba ,yaani Lipumba anakuwa ni mlima kilimanjaro na huyo Slaa ndio kichuguu ,Slaa amna kitu tunamponda Kikwete kuwa tumepotea njia sasa kumchagua Slaa sio itakuwa tu kupotea njia bali hata muelekeo wa tunapoelekea utakuwa hau[o .kumchagua Slaa ni kupanda mkenge !!! Take care ,jamani tumemchagua Kikwete 2005 imekuwa kama tumeingia kisimani na mkifanya utumbo safari hii kumchagua Slaa itakuwa tumetumbukia bahari ,ndio itakuwa imekwenda Tanzania arijojo ,Slaa mdini na mkabila ,let us see !!!Tatizo hashindi.
     
Loading...