Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kwa akina dada tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tata, Jul 25, 2012.

  1. T

    Tata JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Jamani naomba mnipe uzoefu wenu akina dada hasa kwa wale wenye hii tabia ya kuzira kuongea na wenzi wenu na kusitisha huduma zote wakati mwingine bila taarifa. Yaani bila hata ya mhusika kujua hasa chanzo cha hivyo vikwazo vya kimahusiano.

    Hivi huwa mnapata faida gani au kuna satisfaction gani mnayopata kwa kuamua kuzira kuongea, kula, kutoa huduma nyeti na wakati mwingine kupika?

    Poleni kwa wale mtakaokwazika kwa hili swali.
     
  2. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,852
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Mbona kwangu mimi ni kinyume chake anazira mwanaume!!:redface:
    Hata sijui wanafaidika na nini wakizira haswa maana mm mambo hayo siyawezi,kama umekerekwa unasema,mnajadiliana yanaisha Life goes on,sio watu wiki nzima wamenuna kha!!
     
  3. T

    Tata JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mimi49 itabidi tuanzishe na thread kwa ajili ya wanaume wa aina hiyo. Huyo jamaa yako ana umri gani vile?
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuzira ndio nini? ni kiswahili hiki?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    huwa tunaona tumewakomesha sana....na ukibembeleza basi roho kwatuu....yaani burudani....
    ila ongea nae mwambie hupendi.....
     
  6. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,852
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    ana miaka 37
     
  7. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,852
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    kuzira ni kama kususa!!
     
  8. T

    Tata JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona akina dada wengine wameelewa. Inawezekana wewe ama huna hiyo tabia au ni mvamizi tu. Kwa ufupi neno kuzira hapa limetumika kumaanisha kususia jambo lolote. Watoto wadogo wanayo sana hii tabia ya kususia mambo hasa wanapoudhika na neno lolote. Kwa watoto neno la kimombo linalotumika kuelezea tabia hii ni "to throw tantrums" kama sikosei.
     
  9. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sometimes tunanuna bila sababu tu ili tujue kama mnajua kubembeleza?:smile-big:
     
  10. l

    luye25 Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake ni viumbe vinavyopenda kubembelezwa kususa kwao ni ili wabembelezwe jamani.sasa utakapojifanya na ww hujui kubembeleza hapo ndo kazi itakapokuwepo ila kwa wenzangu na mm ni kujishusha tu mapemaaa.
     
  11. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuzila ni adhabu nzuri sana kuliko zote.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndo kudeka huko babu ....bembeleza mkuu....
    imba nyimbo nzurinzuri...
    peleka out..
    ogesha....
    mmmmmmmmmmmmmmh
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kususia na tantrums ni vitu viwili tofauti lakini nimewapata kumbe ni kususia thx
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Raha yoote iko kwenye makeup! Yaani kuna saa unatamani ugomvi ili mpatane. Raha yake ukute anaejua kumbembeleza. Kama wewe hujui kubembeleza usimtese mtoto wa watu, muache aende zake.
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakwambia ukimpata wa kumdekea, halafu anajua kabisa anatakiwa akubembeleze na ka zawadi, uwiiiiiiiiiiiiiii! ni tamuje jamani second chance yoyote??? hamu haiishi kwenye penzi. bembeleza kaka, usiwe na roho ya kauzu! lol
     
  16. mito

    mito JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Tata binafsi huwa sioni kama hili ni tatizo sana kwani kuzira ni tabia aliyonayo binadamu kuonyeha hajaridhika/hajafurahishwa na jambo au kitu fulani. Tofauti ni namna ya kui-express na ku-deal nayo. Na hii haiko kwenye mapenzi tu, hata madaktari walizira

    Kwangu mimi njia nzuri ya kuiepusha kuzira ni ku-deal na source (mara nyingi ni maudhi), wala siyo kumkaripia eti kwa kuwa amezira ili hali ana-express dissatisfaction yake!

    Oooho! kumbe uliuliza kina dada tu, samahani sikusoma vizuri nikajikuta nimeishaandika!
     
  17. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kudeka.com! Kama mwanaume hajui kubembeleza inakuwa kununiana.com! Ila kununa c vzur wadada! Tuwe wawaz kama m2 kakukera unamwambia hakuelew bora ugeuke mzungu unampa vbao vya shav vwil! Mwenyew atajbeba mbele ya safar!
     
  18. mito

    mito JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    kwa mtindo huo mtatufilisi cacico, loh!
     
  19. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa umri huo wa 37years ni hormonal changes anelekea kwenye menopause kaka
    so takecare.
     
  20. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,852
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    hahaha hakuna cha menopause bali ni tabia na hulka yake!!
     
Loading...