Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kero

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Nov 11, 2011.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi dada zetu,mmeshaona kuwa na mabody makubwa aka mahipsi yakichina ndo tutawapenda sana?.Naomba samahani kwa wale waliozaliwa hivyo.naongelea hawa wakichina.Unakuta mtu alikuwa Miss baada ya kumaliza tu.Mtoto anapata figure nzuri mpaka unashangaa.Acheni dada zetu mtapata kansa za bure.Uzuri wa mtu upo machoni kwa mtu.Ingawa napenda sana watoto wa hivyo.ila c wakichina.Badilikeni!..MTAPATA MADHARA BAADAE.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hawa ngozi nyeupe Afrika ndio jalala lao la kuzitest bidhaa zao.Nalog off
     
  3. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache basi kutumia hayo madawa,hawa wadada,si washajua madhara.Mwingine naskia anaenda kuchoma sindano kila mwezi 50,000.duuh!nawapa pole cna.
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Zamani walikuwa wanaweka masponji
     
  5. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tofauti ya mchina na original ikoje?...................

    mnataka kutuambia kwamba mwembamba akinenepa tu mchina

    kama ndo hivo basi kazi ipo jamani
    .
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jifunze kutumia umoja mana usiusemee moyo wa wenzio wakati juzi nimesoma gazetini mtu kapewa na mumewe laki mbili kaambiwa nikirudi uwe ushanunua dawa ya kichina la sivo tunaachana loh!
    asa ww unataka kuapply low gani hapa
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    thanks aminata 9..
     
  8. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama ya mchina akiwa mtupu utaona tu ngozi inavyotepeta
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Siyo dhambi.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,252
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    natamani nikujibu lakini nimeacha.
     
Loading...