Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni Kali Ya Mwaka

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Money Stunna, Jun 27, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    [h=6]dogo baada ya kupata vijisentina kujiona tajiri aliamua kumwambia baba yake 'nikulipe nini ili tusijuane baba?' baba akamjibu 'nipe mkeo nimnyonye maziwa kama wewe ulivyomnyonya mke wangu ulipokuwa mdogo'[/h]
     
Loading...