Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni hatari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 31, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wiki iliyopita katika msikiti mmoja maarufu hapa Arusha kilitokea kituko cha mwaka. Wakati waumini wakiwa wameinama katika kuabudu, muumini mmoja alijisahau kuzima simu yake ya mkononi mara ikaanza kuita. Mlio wa simu hiyo ulikuwa ni wimbo wa Rose Mhando "Nibembeleze Nibebe...nipeleke mbinguni kwa Baba"! Hebu niambie kilichotokea baada ya ibada... Muumini huyo alipaa kipigo cha mbwa mwizi hadi alipookolewa na polisi.

    Read more: Hii ni hatari! - FotoBaraza.Me
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nashindwa kuelewa walimpiga kwasababu ni muislamu anaependa kwaya au walidhani ni mkristo kaingia msikitini kwao??Ajabu kweli...hata uhuru wakujichagulia ringtone hamna!
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hv kuna uhuru wa kujichagulia ring tune kwenye katiba?au ni mambo ya udini yameinguia hapo na alikua ni ustaadh huyo
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa simu yako ringtone uchaguliwe na dini!Mbona kazi ipo...sijaona sababu yakumpiga mtu hapo!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hata kwa sababu hizo, haihalalishi kipigo, sikuhizi hata wanyama hawapigani sembuse watu kwenye nyumba za ibada wanaendekeza unyama?. Shame upon them.
     
  6. P

    Penguine JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    Swali zuri sana hilo Lizzy.
    Lakini bila ya shaka walifikiri kuna Mkristo kaingia msikitini kwao.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani kaazi kweli kweli!
     
  8. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Msikiti gani huo wewe ndugu.na ni lini?
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    msikitini zima simu period

    Amepigwa kwasababu ameleta nuisance msikitini siyo kwasababu ya mlio wake

    Ukimya wakati wa ibada ndio nidhamu kwa Muumba

    Unaweza kufanya utani sokoni kwenu sio kwa Muumba wa Mbingu ok

    Halali yake, ningekuwepo ningemuongezea ili wakati anaenda msikitini ajiandae kwa utulivu bravo
     
Loading...