Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni code number ya Nchi gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Freddy81, Sep 28, 2009.

  1. Freddy81

    Freddy81 Member

    #1
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba mnisaidie kujua kuwa +255 ni phone code ya nchi gani?
     
  2. Freddy81

    Freddy81 Member

    #2
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba mnisaidie kujua kuwa +177 ni phone code ya nchi gani?
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tanganyika
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    du jamani wkend iliishaisha.yOYO KATOA UJUMBE KWENYE KERO YAKE
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Unguja na Pemba

    Lakini weye uko wapi hata hujui code ya Nchi yako;)
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we nawe ili uonekane umepost kitu au uliishiwa cha kufanya haya Tanganyika
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Bange hizi
     
  8. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mzee kikutokacho ndicho kilichomo akilini mwako!!!

    Hiyo ni Code ya Chalinze
     
  9. O

    Omumura JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni code ya Idodi!
     
  10. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hebu jaribu kupiga simu kwenda +255 then umuulize Customer Care kwamba hapo ni nchi gani.
     
  11. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,353
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hizi pombe zisizopitia TBS zina matatizo yake.....!! teh teh teh..
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    hiyo ya nahisi kama ya zain
     
  13. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah kweli ni Bange!!!!!!!
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Hivi najiuliza kama kuna thread huwa zinafutwa hapa kwa sababu hazina mantiki, kwa nini hii ipo tu au haijaonekana?
     
  15. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa sababu watu bado wanajibu
     
Loading...