Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni aibu kubwa kwa chadema.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by politiki, May 24, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ukienda kwenye official website ya chadema unaweza usiamini kuwa unatembelea website ya chama
    kikuu cha upinzani Tanzania na unajiuliza kama ni kweli chadema inashindwa vipi kuanzisha kitengo
    maalum cha habari kwa ajili ya kuyasambaza yale yote wanayoyafanya kwenye Ground ili yaende kwenye Tanzania nzima kama si dunia nzima. kwenye website kumejaa matukio ambayo asimilia 90 yamepitwa na wakati ikiwemo idadi ya wabunge wa chadema kuwa ni watano tu na mengine ambayo yanakuacha ktk maswali mengi kuwa how serious is chadema in running itself if they can't even update their website for almost six months after the election?? mnafanya superb groundwork lakini mnashindwa kufikisha ujumbe wenu nchi nzima ni aibu kubwa ktk ulimwengu huu wa high tech.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    sikiliza mahojiano ya M.M.MWANAKIJIJI NA DR.SLAA UTAPATA JIBU LA SWALI LAKO
     
  4. d

    dropingcoco Senior Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Catagena

    Catagena Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri ujumbe wako ni mzuri sana, but the style of delivering your message is a bit awful..Give out suggestions and not mere complaints and unnecessary fabrications.
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Njoo utembelee Web Site yangu kama wataka Website nzuri...

    Unafikiri kule shamba wanatumia Website? Vita iko ardhini, alisema Malecela....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni ya kwako,tembelea,Jamiiforums utakutana nasi. Shwainn wewe!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu, umeniwahi.
    Nilitaka kumwambia hilohilo ulilompa!
    WATU WENGINE ONGEA YAO NI LAWAMA TU, tusimlaumu sana!
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    So JF for Chadema?
     
  10. h

    hoyce JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  11. h

    hoyce JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    TUPO PAMOJA PJ
     
  13. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    THe way jamaa anavyopresent maoni yake hana hisia za kibinadamu za kujenga chama. i think ni mtu wa the green party. Ana wazo zuri but the way anavyopresent machoni pa watu aweza kupigwa mawe hata na mkewe....
    Approach siyo nzuri japo idea imesimama...
    Learn more mjumbe wa the green tym hizi ni za macritical- thinkers kama ARISTOTLE,PLATO na wengineoooo
    Usiogope kusema
     
Loading...