Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndo raha ya Bukoba Kagera - Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ta Muganyizi, Nov 7, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hapa ni mambo ya samaki, bei pooooaaaa, unakula tu mchemsho wa fish.


    [​IMG]

    [​IMG]

    Na hizi ndizo ndizi zenyewe aina ya kulekule, ambako mwana mama akizila hizi Mambo ya "katerero" yanaenda sawia, maana maji yanakuwa ya kutosha,

    [​IMG]

    Ukiongeza na hizi utamu ndo unakolea. maji yae yanatoka yakiwa matamu no salt.
    [​IMG]

    Ukiongeza na passion hizi za kienyeji water natoka ikiwa na smell nzuri, sasa kilichobaki ngoja nikatafute picha za senene.
    [​IMG]



    Jamani hivi ndivyo hali ilivyokuwa leo, na kesho itakuwa hivi hivi
    [​IMG]
    Wadau wamejaa wananunua senene

    [​IMG]

    Na hii ndo airport yenyewe na hivyo karibuni jamani, kwa vile tunapenda culture hatujapiga lami!!!!!!!!!!!!!!!!!!


    Haya mliosema niweke picha za hoteli Bukoba hizo hapo chini , nimetuma link muangalie mambo mengi wenyewe
    http://www.walkgard.com/index.htm,

    Hapa chini ni Bukoba Kolping Hotel

    [​IMG]

    Hapo chini ni spice beach Motel
    [​IMG]

    Chini Ni Muonekano wa Bukoba Ukiwa Walk Gard Hotel na Kolping
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ndiyo maana watu wa pande hizo wa afya sana..maji kwa wingi we acha tu..
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mtaa wa kongo
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Weweeee angalia sato freh hao bado wanacheza cheza , Bongo kuna sato fresh kama hao???? Hiyo ni sokoni Bukoba mjini
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nimekupata mkuu.......ni shauri ya kula hii mukitu

    [​IMG]
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu mtaa wa congo sehemu gani wanapo uza hata moja wapo ya hizo bidhaa hapo juu?acha ungo kijana.mia
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Camarade umeua mwana, hahahahaaaaaaaaaa, mbona wasukuma wanakula bamia ila vitu vyao dry. Ukitaka maji yatoke unaweza kuipigapiga ikavimba kama skonzi alafu usione kitu.
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Tattizo ni main meal yao.......ugali mgumu kama jiwe mashine italainika vipi......watani zangu lakini ujue
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Tuwekee na picha za Mbeya. Mbeya kuna samaki, ndizi, na vingine vingi ambavyo havipo kwa kina nshomile
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mwana Camarade leo umeamkaje lakini>>>>tehetehetehetehereheteheteh, Bukoba huku wakichukua hizo , ndizi wakaweka na hizo nyanya mshumaa almaarufu kama "NTONGO" wakaweka na matunda mengine yaitwayo "matomasi" basi usiseme. Bado senene, maziwa mgando, lubisi, yaani lazima maji yaruke ile mbaya.
     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ehhh Ta Muganyizi nini tena hii.Anyway weka picha ya Sangara pia.Mbona umesahau karanga kwa wingi na njugu mawe kwa sanaaaaa.
     
  12. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mwana mie nilitegemea uvitaje kumbe na wewe huvijui . mie nimetaja nilivyoviona huku Bukoba. Sanasana ninachokumbuka mbeya ni ile staili ya "Niangusage sambi zote zako" Ukitaka kuwaangusha nenda pale shaba pub, Mbeya carnival, pale juu ya stendi pale kwa akina baraka...aaaghh ok panaitwa 2000. Utawaangusha hadi ushangae. Ila na wenyewe vitu vyao vikavuuuuuu. Pale vwawa nimetumia kama wanne lakini wote dry.
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mbeya?

    [​IMG]
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kweli dhana ya Kilimo Kwanza inatekelezwa kwa vitendo.
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Asante kaka kwa kuliona hilo na mie nakula kwelikweli.
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Cheki ktu hicho............

    [​IMG]
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mwana wapi hapo kama ni soko nitaongeza hadi ukimbie. Alafu inaonekana unapenda sana bamiaaa
     
  19. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hujatulia kabisa mwana mie niko maeneo hayo hayo na leo senene wameruka wengi ajabu tuko tunakamata. Huko ndo kwetu Katerero, duh safi sana mwanaaa.
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Achana na mabamia.......umemuwona muuzaji?
     
Loading...